எம்எஸ்யூவின் (MSU) சமூக கடப்பாடு திட்டம் – மீல்ஸ் ஆன் மீ நன்கொடை பிரச்சாரம்

ஷாஆலம்:

மேலாண்மை மற்றும் அறிவியல் பல்கலைக்கழகத்தின் (எம்எஸ்யூ) அறவாரியத்தின் வழி எம்எஸ்யூ வளாகத்தில் கல்வி பயிலும் மாணவர்கள் மற்றும் அருகிலுள்ள பகுதிகளில் தங்கியிருக்கும் மாணவர்களுக்கும் சுற்று வட்டாரத்தில் இருப்பவர்களுக்கு எனக்கு உணவு (மீல்ஸ் ஆன் மீ) MoM என்ற நன்கொடை பிரச்சாரத்தைத் தொடங்கியது.

மலேசிய அரசாங்கத்தின் இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு ஆணையின் (எம்.சி.ஓ) விளைவாக # KitaJagaKita நடவடிக்கையில், எம்எஸ்யூ அறக்கட்டளை அதன் நன்கொடை பிரச்சாரத்தைத் தொடங்குவதற்கான வாய்ப்பைப் பெற்றது. பல்கலைக்கழக ஊழியர்கள் மற்றும் பழைய மாணவர்கள் மற்றும் பெற்றோர்களிடமிருந்து நன்கொடைகள் மூலம் 10 வெள்ளிக்கு மேலான தொகை MoM க்காக சேகரிக்கப்பட்டது.

இப்பிரச்சாரத்தை மேற்கொள்ள ஷா ஆலம் பிரிவு 13 – மெனாரா யூ, மற்றும் மேனாரா யூ 2, ஆர்ட்டே @ சுபாங் வெஸ்ட், எமிரா, பெர்சாண்டா மற்றும் பெர்டானா போன்ற 500 க்கும் மேற்பட்ட அனைத்துலக மற்றும் உள்ளூர் மாணவர்கள் பல்கலைக்கழக விடுதி மற்றும் சுற்றியுள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்புகளில் தங்க ஏற்பாடுகளை செய்துள்ளனர். உயர்கல்வி அமைச்சகம், சுகாதார அமைச்சகம் மற்றும் மாநில சுகாதாரத் துறை ஆகியவற்றின் நிலையான அறிவுறுத்தல்களுக்கு இணங்க, எம்எஸ்யூரியர்கள் எம்எஸ்யூவின் அதிகாரப்பூர்வ சமூக ஊடக டுவிட்டர் தளம் மூலம் ஈடுபட்டுள்ளனர்.

உணவு வழங்கும் திட்டம் மார்ச் 24 முதல் எம்எஸ்யூவின் மாணவர் மற்றும் தொழில் மேம்பாட்டுத் துறை மற்றும் எம்எஸ்யூ மருத்துவ மைய சிறப்பு மருத்துவமனை (MSUMC) ஆகியவற்றுடன் இணைந்து வழங்கப்படுகிறது. சமூக தூர மற்றும் கடுமையான தனிப்பட்ட சுகாதாரத்தின் மக்கள் நடமாட்ட ஆணையின் கொள்கைகளை கடைபிடிக்கும் வகையில் உணவினை பெற்றுக் கொள்ளும் நேரம் மதியம் 12.00-2.00 முதல் இருந்தது பிற்பகல் 3.00 வரை நீட்டிக்கப்பட்டது.
எம்எஸ்யூ அறவாரியத்தின் நன்கொடை பிரச்சாரத்தில் உள்ள நான்கு முக்கிய திட்டங்களில் மீல்ஸ் ஆன் மீ (MoM) ஒன்றாகும்.

மாணவர்கள் உணவின் மூலம் அவர்களின் அன்றாட ஊட்டச்சத்து தேவைகளை பூர்த்தி செய்ய உதவுவதை MoM நோக்கமாகக் கொண்டாலும், தளர்வான மாற்றம் என்பது எம்எஸ்யூவில் தங்கள் படிப்புத் திட்டத்திற்குத் தேவையானவற்றை வாங்குவதற்கு மாணவர்களுக்கு உதவுவதற்கான ஒரு முன்முயற்சியாகும்.
எதிர்கால மனித மூலதன வளர்ச்சியை மேம்படுத்தும் தொண்டு நிறுவனங்கள் வழி சமூகத்தை ஒரு உருமாறும் அமைப்பாக எம்எஸ்யூ அறவாரியம் இருக்கிறது. திறமையான மற்றும் பின்தங்கிய நிலையில் உள்ளவர்கள் தங்கள் கனவுகளை அடைவதற்கு தடையாக இருக்கக்கூடாது என்பதை உறுதிப்படுத்தும் நோக்கில் அறக்கட்டளை இயங்கி வருகிறது.

எம்எஸ்.யூ அறவாரியம் அதன் சமூக ஈடுபாட்டு நடவடிக்கைகளின் வழி சகிப்புத்தன்மையையும் நன்மதிப்பையும் ஊக்குவிக்கிறது. மேலாண்மை மற்றும் அறிவியல் பல்கலைக்கழகத்தில் (எம்.எஸ்.யூ) நன்றியுணர்வு கலாச்சாரத்தை இது ஊக்குவிக்கிறது, இது தொழில்துறை பங்காளிகள் மற்றும் அதிகாரிகளுடன் இணைந்து முழு எம்எஸ்யூ அமைப்பு முழுவதும் கற்பிக்கப்படுகிறது; அனைவருக்கும் சிறந்த எதிர்காலத்தை உருவாக்கும் நோக்கில் எம்எஸ்யூ இயங்கி வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here