கோவிட்-19 – 40 பிசி ஆற்றல் கொண்ட சிகிச்சை – சுகாதார அமைச்சர் தகவல்

செர்டாங்:

கோவிட் -19 தொற்றினைக்  கட்டுப்படுத்த அரசாங்கம் நடவடிக்கைகள் எடுக்கப்பட்டு வருவதால், கொரோனா வைரஸ் நோயாளிகளுக்கு சிகிச்சையளிக்க 40 மருத்துவமனைகள் அரசாங்க பதிவேட்டில் இருக்கின்றன. இப்போது அவற்றின் மொத்த ஆற்றல் திறனில் 40 விழுக்காடு உள்ளன என்பதை சுகாதார அமைச்சர் இன்று வெளிப்படுத்தினார்.

“படுக்கைகளின் பயன்பாடு மற்றும் சேவை திறன் என்பதன் பொருள் இப்போது 40 சதவீதமாக உள்ளது” என்று மலேசியா அக்ரோ எக்ஸ்போசிஷன் பார்க் செர்டாங்கில் (MAEPS) இன்று மதியம் செய்தியாளர் சந்திப்பில் டத்தோஶ்ரீ டாக்டர் ஆதாம் பாபா கூறினார்.

கோவிட் 19 தொற்று இருக்குமா என்று சந்தேகத்தின் பெயரில் அறிகுறிகள் இல்லாத நோயாளிகளுக்கும் லேசான அறிகுறிகளுடன் இருப்பவர்களுக்கும் சிகிச்சையளிக்க 604 படுக்கைகள் பொருத்தப்பட்ட புதிய குறைந்த ஆபத்துள்ள தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையத்தை ஆய்வு செய்ய அமைச்சர் இன்று பிற்பகல் MAEPS இல் கலந்து கொண்டார்.

40 ஆடம்பர மருத்துவமனைகள் நாடு தழுவிய அளவில் பல்வேறு இடங்களில் உள்ளன என்று டாக்டர் ஆதாம் விளக்கினார், சிகிச்சையின் தற்போதைய எண்ணிக்கையின் அடிப்படையில் திறன் அளவின் எண்ணிக்கை உள்ளது என்று கூறினார்.

அனைத்து 40 மருத்துவமனைகளிலும், கோவிட் -19 நோயாளிகளுக்கு சிகிச்சையளிக்க மொத்தம் 6,917 படுக்கைகள் ஒதுக்கப்பட்டுள்ளன, தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் 410 படுக்கைகள் மற்றும் 634 வென்டிலேட்டர்கள் அமைச்சகத்திற்கு உடனடியாக கிடைக்கின்றன.

இது கோவிட் -19 இது வரை  உள்நாட்டில் 3,116 நோய் தொற்று சம்பவங்கள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன, இதில் 50 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர், மேலும் 767 நோயாளிகள் குணமடைந்து வெளியேற்றியுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here