சிங்கப்பூர் தங்குமிடத்தில் உள்ள மலேசியர்கள் யாருக்கும் கோவிட்- 19 தொற்று இல்லை

சிங்கப்பூர்: சிங்கப்பூர் வெளிநாட்டு ஊழியர் தங்குமிட இடத்தில்  எந்த மலேசியரும் கோவிட் -19 சம்பவங்களில் உறுதி செய்யப்பட்டவில்லை என்று அறிக்கை தெரிவித்திருக்கிறது.

இருப்பினும், மலேசியர்கள் சம்பந்தப்பட்ட 36 வயதுடைய ஒருவருடன் முஸ்தபா டிபார்ட்மென்ட் ஸ்டோர் ஊழியர் ஒருவரும் மேலும் 29 வயதுடையவருக்கும் கோவிட்-19 தொற்று இருக்கிறதா என்று  இன்னும்  உறுதி செய்யப்படாமல் இருக்கின்றனர். தற்போது 57 உறுதிப்படுத்தப்பட்ட சம்பவங்கள் பதிவாகியிருக்கின்றன.

சிங்கப்பூர் சுகாதார அமைச்சகம் தனது இணையதளத்தில் தினசரி வெளியிட்டுள்ள தகவல்களின்படி, இருவரும் தற்போது முறையே சாங்கி பொது மருத்துவமனை மற்றும் தொற்று நோய்களுக்கான தேசிய மையத்தில் தங்கியுள்ளனர்.

சிங்கப்பூர் தற்போது தங்குமிடங்களில் கோவிட் தொற்று  கடுமையாக உயர்ந்து வரும் மேலும் பொது மக்களிடையேயும்  அதிக எண்ணிக்கையில் பாதிக்கப்பட்டு வருவதால் இரு மிகப் பெரிய சவால்களை எதிர்நோக்கி வருகின்றன. இதுவரை, ஐந்து தங்குமிடங்கள் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட பகுதிகளாக அறிவிக்கப்பட்டிருக்கின்றன.

ஷா சாலையின் ஷா லாட்ஜ் – ஒரு தங்குமிடம் சம்பந்தப்பட்ட ஒரு புதிய சம்பவம்  நேற்று அடையாளம் காணப்பட்டது, இதுவரை ஐந்து சம்பவங்கள் உள்ளன, இதனால் மொத்தம் சிங்கப்பூரில்  பாதிக்கப்பட்ட ஒன்பது தங்குமிடங்கள் உள்ளன.

நேற்று, சிங்கப்பூரில் உறுதி செய்யப்பட்ட  வழக்குகள் 287 அதிகரித்துள்ளது, இதில் 202 வழக்குகள் தங்குமிட இடத்தை சார்ந்தவையாகும். நேற்று, சிங்கப்பூர் தினசரி நேர்மறை வழக்குகளில் 287 அதிகரித்துள்ளது, இதில் 202 வழக்குகள் தங்குமிடக் கொத்துகளுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளன.

சிங்கப்பூரில் தற்போது 43 தங்குமிடங்கள் உள்ளன, இதில் 200,000 பேர் சீனா, இந்தியா மற்றும் பங்களாதேஷில் இருந்து வந்த விருந்தின தொழிலாளர்கள் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

இன்றுவரை  43 தங்குமிடங்களில்  466  உறுதி செய்யப்பட்ட  சம்பவங்கள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. பெரும்பாலான மலேசிய தொழிலாளர்கள் சிங்கப்பூரில் தங்குவதற்கு பதிலாக ஜோகூர் பாருவில் இருந்து  தினமும் பயணம் செய்ய விரும்புகிறார்கள்.

இதற்கிடையில், சிங்கப்பூர் அரசாங்கம் தங்குமிடங்களில் வைரஸ் பரவுவதைக் கட்டுப்படுத்த அதன் சிறந்த முயற்சியைச் செய்து வருகிறது, அதன் அர்ப்பணிப்பு உத்திகளில் ஒன்று பாதிக்கப்பட்டவர்களை அல்லது சந்தேகத்திற்குரிய நபர்களை  ஆரோக்கியமானவர்களிடமிருந்து பிரிக்கிறது.

நேற்றைய நிலவரப்படி, அத்தியாவசிய சேவையில் சுமார் 5,000 ஆரோக்கியமான தொழிலாளர்கள் தங்குமிடங்களிலிருந்து தனித்தனியாக பல இடங்களில் தங்க வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

மிதக்கும் ஹோட்டல்கள் – பொதுவாக கடல் பகுதி தங்கும் விடுதிகளுக்குப் பயன்படுத்தப்படுகின்றன -, சிங்கப்பூர் ஆயுதப்படைகள் (SAF) இராணுவ முகாம்கள், சாங்கி கண்காட்சி மையம் மற்றும் காலியாக உள்ள வீட்டுவசதி மற்றும் மேம்பாட்டு வாரியம் (HDB) குடியிருப்புகள் அவர்களுக்கு தற்காலிக தங்குமிடமாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளன. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here