பவுன் கடைகள் திறக்கப்பட்டால் மக்கள் பயனடைவர்

பெட்டாலிங் ஜெயா ,ஏப். 19 –
பவுன்ப்ரோக்க்கர்ஸ் தங்கள் வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து பல புகார்களைப் பெற்றுள்ள நிலையில், அவர்கள் மீண்டும் நடவடிக்கைகளைத் தொடங்க அனுமதிக்குமாறு மலேசிய பவுன்புரோக்கர்ஸ் சங்கம் அரசாங்கத்தைக் கேட்டுக்கொண்டது.

அதன் தலைவர் டான் ஹோ கெங், வீட்டுவசதி உள்ளாட்சி அமைச்சகத்தின் கீழ் உள்ள பல தனிப்பட்ட கடைகளை மீண்டும் திறக்க அனுமதிக்கும்போது வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து புகார்கள் பெறப்பட்டுள்ளன என்றார்.

சமூகத்திற்கு உதவுவதில் தங்க நகைக்கடைகள் வகிக்கும் முக்கிய பங்கு குறித்து சங்கம் ஏற்கனவே அரசாங்கத்திற்கு முன்வைத்துள்ளது. நாடு எதிர்கொள்ளும் இந்த கடினமான காலக்கட்டத்தில் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்துகொள்ள, வாங்க, நிதி பெறுவதற்காக பி 40 பிரிவுக்கு ஏற்பதாக இருக்கும் என்று அவர் சனிக்கிழமை (ஏப்ரல் 18) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

மக்கள் நடமாட்ட கட்டுப்பாட்டு காலக்கட்டத்தில் பத்திரங்களின் காலாவதி தேதி நீட்டிக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

கோவிட் -19 தொற்றிலிருந்து நாடு விடுபெற உதவிட சங்கம் விரும்புகிறது, அதே வேளை தங்கள் காலாவதி பத்திரங்கள் குறித்தும் அவர்கள் கவலைப்படுகிறார்கள்.

கடைகள் இயங்க அனுமதிக்கப்பட்டவுடன், வாடிக்கையாளர்கள் கடைகளுக்கு விரைந்து செல்ல வேண்டிய அவசியமில்லை, மேலும் அவர்களின் வசதிக்கேற்ப தங்கள் பொருட்களை மீட்டெடுக்க முடியும். கோவிட் -19 தொற்று பரவாமல் தடுக்க, பவுன் புரோக்கர்ஸ் சட்டத்தின் விதிகளுக்குள் பரிவர்த்தனைகளை டிஜிட்டல் மயமாக்க அனுமதிக்க வேண்டும் என்றும் அவர் அரசாங்கத்தை வலியுறுத்தினார்.

கை சுத்திகரிப்பாளர்களை வழங்குதல், சமூக தொலைதூர விதிகளைப் கடைபிடிப்பது, முகமூடி அணிவது, வளாகத்தை கிருமி நீக்கம் செய்வது ஆகியவை அடங்கிய பாதுகாப்பு வழிகாட்டுதல்களையும் பான் புரோக்கர்கள் முழுமையாக ஆதரிக்கின்றனர் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here