கடுமையான வழிகாட்டுதலின் கீழ் அதிகமான வணிகங்களைத் திறக்க அனுமதிக்கவும் என்று ஹுவாசோங் கோரிக்கை

பெட்டாலிங் ஜெயா: மக்கள் நடமாட்டக் கட்டுப்பாடு நீட்டிக்கப்பட்ட கட்டத்தில் கடுமையான வணிக இயக்க நடைமுறையின் (எஸ்ஓபி) கீழ் அதிகமான வணிகங்கள் திறக்க அனுமதிக்கப்பட வேண்டும் என்று டான் ஸ்ரீ  தியான் சுவான் (படம்) கூறுகிறார்.

சீன சங்கங்கள் மலேசியாவின் கூட்டமைப்பின் தலைவர் (ஹுவாசோங்) மக்களின் உயிரைக் காப்பாற்றுவது முக்கியம். அதே வேளை  ஒருவர் பொருளாதாரத்தை நகர்த்தி வேலைகளை காப்பாற்ற வேண்டியதும் அவசியம் என்றார்.

மே 12 ஆம் தேதி வரை  எம்.சி.ஓ நீட்டிப்பு புரிந்துகொள்ளத்தக்கது. அதே வேளை மேலும் பொருளாதாரத்தில் அதிகமான துறைகளைத் திறக்க அனுமதிப்பதில் மென்மையான  அணுகுமுறையை நாங்கள் கோருகிறோம். உற்பத்தி மற்றும் தளவாடத் துறைகளை நிலைகளில் மீண்டும் திறக்க வசதியாக SOP இன் தொகுப்பு அவசியம், இதனால் சந்தையில் அத்தியாவசிய நுகர்வோர் பொருட்களின் விநியோகத்தை இயல்பாக்க முடியும்  என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (ஏப்ரல் 24) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

கோவிட் -19 தொற்றுநோயைக் கட்டுப்படுத்தும் முயற்சியைத் தொடர வேண்டியது அவசியம் என்பதால் எம்.சி.ஓவை மேலும் விரிவுபடுத்துவதற்கான அரசாங்கத்தின் முடிவை ஹுவாசோங் ஆதரித்ததாக கோ கூறினார். பயங்கரமான தொற்றுநோய்க்கு எதிரான போராட்டம் முடியும் வரை,  சிரமங்களையும் சவால்களையும் சமாளிக்க நாம் அனைவரும் ஒன்றுபட வேண்டும்என்று அவர் கூறினார்.

எம்.சி.ஓ காலத்தில் சந்தையில் காய்கறிகள் மற்றும் கடல் உணவுகள் போன்ற அத்தியாவசியப் பொருட்களின் போதுமான விலையை உறுதி செய்வதற்கான முயற்சிகளை முடுக்கிவிட வேண்டும் என்றும், அவற்றின் விலையை உறுதிப்படுத்த வேண்டும் என்றும் அவர் கேட்டுக்கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here