மே 7 முதல் 10 கால இடைவெளியில் மட்டுமே பயணிக்க அனுமதி: இஸ்மாயில் சப்ரி

புத்ராஜெயா: வீடு திரும்புவதற்கான நான்கு நாள் இடைக்கால பயண காலத்தை தவறவிட்டவர்கள் ஞாயிற்றுக்கிழமை (மே 10) க்குப் பிறகு பயணத்தை மேற்கொள்ள முடியாது, அவர்கள் போலீஸ் அனுமதியை பெற வேண்டும் என்று தற்காப்பு அமைச்சர் டத்தோஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் கூறுகிறார்.

தற்போது நடைமுறைப்படுத்தப்பட்டு வரும் நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO உட்பட, மக்கள் நடமாட்டக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் (MCO) கீழ், மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணம் தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது என்று மூத்த அமைச்சர் கூறினார்.

சொந்த ஊரில் சிக்கித் தவிக்கும் நபர்களுக்கு நான்கு நாட்கள், அதாவது மே 7 முதல் 10 வரை காவல்துறை நான்கு நாட்கள் அவகாசம் அளித்துள்ளது. நான்கு நாட்களுக்குப் பிறகு மீண்டும் மாநிலங்களுக்கிடையிலான பயணங்களுக்கு தடைவிதிக்கப்படும் என்றார்.

வீட்டிற்கு பயணம் செய்ய விரும்புவோர் அவ்வாறு செய்வதற்கான வாய்ப்பை இழக்காதீர்கள் என்று இஸ்மாயில் கேட்டுக்கொண்டார், ஏனெனில் மீண்டும் ஒரு முறை மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணத் தடை அமல்படுத்தப்பட்டால், அவர்கள் பயணத்தை மேற்கொள்ள அனுமதிப்பது காவல்துறையின் விருப்பப்படி இருக்கும்.

காவல்துறையினரின் கூற்றுப்படி, மாநிலங்களுக்கு ஏற்ப, மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணங்களுக்கு பதிவுசெய்தவர்கள், நிர்ணயிக்கப்பட்ட தேதிகளில் மட்டுமே அவ்வாறு செய்ய முடியும். மே 7 ஆம் தேதி கோலாலம்பூரிலிருந்து வந்தவர்கள் மட்டுமே பயணிக்க முடியும்.

பேராக், ஜோகூர் மற்றும் கிளந்தான் மக்கள் மே 8 ஆம் தேதி செல்ல முடியும். பெர்லிஸ், கெடா, பினாங்கு, மலாக்கா மற்றும் பகாங் ஆகிய நாடுகளில் உள்ளவர்கள் மே 9 ஆம் தேதி பயணம் செய்ய அனுமதிக்கப்படுகிறார்கள். இறுதியாக, சிலாங்கூர், நெக்ரி செம்பிலான் மற்றும் தெரெங்கானு ஆகிய இடங்களுக்கு மே 10 ஆம் தேதி பயணம் அனுமதிக்கப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here