கார்பைடு பீரங்கி விளையாட்டு கைது செய்ய வைத்தது

ஶ்ரீ இஸ்கந்தார், மே.6-
பெருநாள் குதூகலத்தில் வீட்டில் கார்பைடு பீரங்கியுடன் விளையாட்டில் மூழ்கியிருந்த மூவரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

பேராக் தெங்கா (OCPD Supt Barudin Wariso) ஓசிபிடி சூப்பிரண்டெண்ட் பாருடின் வாரிசோ கூறுகையில், கம்போங் காஜாவைச் சேர்ந்த மூன்று பேரும், இரவு 10.30 மணியளவில் களத்தில் விளையாடிக் கொண்டிருந்தபோது ரோந்துப்பணியில் இருந்த காவல்துறையினரால் பிடிபட்டனர் என்றார்.

கைது செய்யப்பட்டவர்களில் கம்போங் செத்தியாவைச் சேர்ந்த மின் தொழில்நுட்ப வல்லுநரான முகமது பாஹ்மி அசாஹரி (22), ஃபெல்க்ரா சாங்கட் லாடாவைச் சேர்ந்த முகமது நூர் ஜாஃப்ரி அஸ்மா (19), கரும்புச் சாறு விற்பனையாளரரான தாமான் ஶ்ரீ செத்தியாவைச் சேர்ந்த 22 வயதான முஹம்மது அஃபிபுதீன் அஸ்னான் ஆகியோர் என போலீசார் கூறினர்.

வெளியில் இருந்ததற்கு எந்தவொரு சரியான காரணத்தையும் அவர்களால் வழங்க முடியவில்லை, எனவே அவர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர் என்று அவர் கூறினார், மேலும் மூவரும் மீண்டும் பெராக் தெங்கா காவல் நிலையத்திற்கு விசாரணைக்கு கொண்டு வரப்பட்டனர்.

கைப்பற்றப்பட்ட பொருட்களில் மாற்றியமைக்கப்பட்ட பி.வி.சி குழாய், மாற்றியமைக்கப்பட்ட சிமெண்ட் குழாய், ஒரு மரத்துண்டு, கார்பைடு என்று நம்பப்படும் வெள்ளை தூள், டீசல் இருப்பதாக நம்பப்படும் ஒரு பாட்டில், எஃகு கிண்ணத்தில் இணைக்கப்பட்ட மாற்றியமைக்கப்பட்ட மர குச்சி ஆகியவை இருந்தன.

இம்மூவரும் தொற்று நோய் சட்டத்தின் பிரிவு 8 இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுவார்கள், இது அதிகபட்சமாக ஏழு ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை, 10,000 வெள்ளி அபராதம் அல்லது தண்டனை, இரண்டுமே விதிக்கப்பட வகை செய்யும் குற்றமாகும்.

அவர்களிடம் முந்தைய குற்றவியல் பதிவுகள் இல்லை. போதைப்பொருட்களுக்கு எதிர்மறையாக சோதிக்கப்பட்டன. அவர்கள் அனைவரும் புதன்கிழமை (மே 6) முதல் ரிமாண்ட் செய்யப்படுவார்கள் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here