புடு வட்டாரத்தின் ஒருபகுதி அடைக்கப்பட்டன

கோலாலம்பூர்: புடு பகுதியின் சில பகுதிகள் மேம்படுத்தப்பட்ட மக்கள் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் கீழ் அதிகாரிகளால் சுற்றி வளைக்கப்பட்டுள்ளன. இப்பகுதி மேம்பட்ட MCO இன் கீழ் வைக்கப்படவில்லை, மாறாக செளவ் கிட் சந்தையில் எடுக்கப்பட்ட நடவடிக்கைகளுக்கு ஒத்ததாக அறியப்படுகிறது.

மே 5 ம் தேதி, கோவிட் -19 பரவுவதை தடுக்க, செலாயாங் மற்றும் செளவ் கிட் ஆகிய இரண்டு பகுதிகள் அதிகாரிகளின் நெருக்கமான கண்காணிப்பில் வைக்கப்பட்டன. தற்காப்பு அமைச்சர்  இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப், ஊடக மாநாட்டின் போது செலாயாங்கில் உள்ள தாமான் நெகாரா மற்றும் தாமான் பத்து மற்றும் செளவ் கிட்டில் உள்ள ஜலன் ராஜா பாட் ஆகியோர் மேம்பட்ட இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் கீழ் வைக்கப்படவில்லை என்று கூறியிருந்தார். குடியிருப்பாளர்களின் நடமாட்டத்தை இறுக்கப்படுத்த இந்த மூன்று இடங்களில் முள்வேலி போடுவதாக அவர் கூறினார்.

கூட்டரசு பிரதேச அமைச்சர் டான் ஸ்ரீ அன்வார் மூசா, இப்பகுதி பகுதி MCO இன் கீழ் இருப்பதாகக் கூறினார். இதன் பொருள் என்னவென்றால், நாங்கள் அந்த பகுதியை மூடவில்லை.  ஆனால் அப்பகுதியில் நடமாட்டத்தை குறைக்கிறோம். சரியான ஆவணங்கள் இல்லாதவர்கள் அல்லது அதிக ஆபத்தில் இருக்கும் நபர்கள் (வைரஸால் பாதிக்கப்படுவது) வெளியே செல்ல அனுமதிக்கப்பட மாட்டார்கள். சுகாதார அமைச்சக ஊழியர்களும் கோவிட் -19 பரிசோதனையை மேற்கொள்வார்கள்” என்று மே 5 அன்று செய்தியாளர் சந்திப்பில் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here