பண உதவி பெறும் முதலாளிகளின் பட்டியலை வெளியிடுங்கள் – எம்.டி.யூ.சி

கோலாலம்பூர், மே 17-

துஷ்பிரயோகத்தைத் தவிர்ப்பதற்காக சிறப்பு நிவாரண வசதி (எஸ்.ஆர்.எஃப்) மற்றும் முதலாளிகள் காப்பீட்டுத் திட்டம் (இ.ஐ.எஸ்) பெறுநர்களின் பட்டியலை வெளியிடுமாறு மலேசிய தொழிற்சங்க காங்கிரஸ் (எம்.டி.யூ.சி) அரசாங்கத்தை கேட்டுக் கொண்டது.

அதன் பொதுச்செயலாளர் ஜே சாலமன் இது இரு வழி பொறுப்புக் கூறுதலை எளிதாக்கும், அங்கு தொழிலாளர்கள் தங்கள் முதலாளிகள் எஸ்ஆர்எஃப் அல்லது ஈஐஎஸ் பெறுநர்களா என்பதை அறிய முடியும்,

அப்படியானால், உதவியின் மதிப்பு.”இந்தத் தகவல் அதிகாரிகளிடம் தங்கள் வழக்கைக் கொண்டுவருவதற்கு முதலாளிகளுக்கு நிதி உதவி வழங்கப்பட்ட போதிலும் பணிநீக்கம் செய்யப்பட்ட அல்லது ஊதியக் குறைப்புகளை எடுக்க வேண்டிய கட்டாயத்தில் இருந்த தொழிலாளர்களுக்கு இது உதவும்” என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சமீப வாரங்களில், தொழிலாளர்கள் ஊதியக் குறைப்புகளை எடுக்க நிர்பந்திக்கப்பட்டதா அல்லது எஸ்.ஆர்.எஃப் போன்ற அரசாங்க உதவி நிதிகளிலிருந்து பயனடைந்தா முதலாளிகளால் தன்னிச்சையாக பணிநீக்கம் செய்யப்பட்டதாக ஏராளமான அறிக்கைகள் வந்ததாக அவர் கூறினார்.

“இது ஒரு விதிமுறையாக இருக்கக்கூடாது என்று நாங்கள் வலியுறுத்தும்போது, தொழிலாளர்கள் வேலைவாய்ப்பில் வைக்கப்படுவதை உறுதிசெய்ய எல்லோரும் சுரண்டுதல் அல்லது நிதியை தவறாகப் பயன்படுத்துப்படுவதில்லை என்பதை உறுதிசெய்வதற்கான பொறுப்பு அரசாங்கத்தின் மீது உள்ளது,” என்று அவர் கூறினார்.

பில்லியன் கணக்கான நிதி உதவிகள் தொழிலாளர்கள் பணியில் இருப்பதை உறுதி செய்வதற்கான அதன் முக்கிய நோக்கத்தை அடைவதை அரசாங்கம் உறுதி செய்ய வேண்டும் என்றார்.

உதவி பெறுநர்களின் பட்டியல் கிடைத்தால் சிறு மற்றும் நடுத்தர நிறுவனங்களில் (எஸ்.எம்.இ) முதலாளிகள் பொறுப்புக்கூறப்படுவார்கள், என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here