பன்டெஸ்லிகா ஜெர்மன் லீக் மறுதொடக்கம்

ஜேர்மன் கால்பந்து லீக்கிற்கு (டி.எஃப்.பி) நேற்று மே 16 தேதி நடவடிக்கைக்கு திரும்ப ஒப்புதல் அளித்துள்ளது. அந்நாட்டில் கொரோனா வைரஸ் தொடர்பான இறப்புகளின் எண்ணிக்கை கடந்த வாரம் சில நேரங்களில் ஒரு நாளைக்கு 100க்கும் குறைவாக குறைந்துள்ளது.

வெஸ்ட்பாலென்ஸ்டேடியனில் போருசியா டார்ட்மண்ட் மற்றும் ஷால்கே இடையேயான மோதலை ரிவியர்டெர்பியுடன் சீசன் மீண்டும் தொடங்கும், இது மே 7 அன்று கிளப்புகளின் கூட்டத்தால் முடிவு செய்யப்பட்டது.

மேலும் முன்னதாக, கொரோனா வைரஸால் பாதிக்கப்பட்ட எந்தவொரு வீரர்களோ அல்லது ஊழியர்களோ குணமடைவதை உறுதிசெய்வதற்கு இரண்டு வார தனிமைப்படுத்தப்பட்ட காலத்திற்கான திட்டங்கள் இருந்தன, ஆனால் அதிபர் ஏஞ்சலா மேர்க்கெல் நாட்டின் சோதனை திறன் இது தேவையில்லை என்று கூறியுள்ளார். “சோதனை வழக்கமாக உள்ளது, எனவே தனிமைப்படுத்தப்பட்ட காலம் 14 நாட்களுக்கு அமைக்கப்படவில்லை,” என்று அவர் கூறினார்.

25 ஆவது போட்டி நாளுக்குப் பிறகு பன்டெஸ்லிகா குறுக்கிடப்பட்டது, எனவே அது நிறுத்தப்பட்ட இடத்திலிருந்து எடுக்கும் – டார்ட்மண்ட்-ஷால்கே டெர்பியை நடத்துவதில் கவலைகள் இருந்தபோதிலும், கொரோனா வைரஸ் இன்னும் அதிகமாக உள்ளது, ரசிகர் சபைகளின் சாத்தியக்கூறுகளுடன், இவை மைதானத்தை சுற்றி அனுமதிக்கப்படாது .

தற்போதைய திட்டம் பன்டெஸ்லிகா தனது இறுதி ஒன்பது ஆட்டங்களை ஜூன் 27 ஆம் தேதியுடன் முடிக்க, 2 பன்டெஸ்லிகா ஒரு நாள் கழித்து முடிக்க வேண்டும். அது தவறவிட்டால், சில வீரர்களின் ஒப்பந்தங்கள் மூன்று நாட்களுக்குப் பிறகு காலாவதியாகும் – இது சீசன் இன்னும் தொடர்ந்தால் வாழ்க்கையை மிகவும் சிக்கலாக்கும்.

ஜூன் மாத இறுதிக்குள் ஜேர்மன் எஃப்.ஏ கோப்பை, டி.எஃப்.பி போக்கலின் அரையிறுதிப் போட்டியை விளையாடுவதாக டி.எஃப்.பி.க்கு நம்பிக்கை இருப்பதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here