உண்மை விவரங்களை வழங்குங்கள் – டத்தோஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப்

பெட்டாலிங் ஜெயா: உண்மையாக இருங்கள் மற்றும் உங்களின் சரியான விவரங்களை தாருங்கள் – மேலும் வணிக வளாகத்திற்குள் நுழையும்போது “சூப்பர்மேன்” அல்லது “பேட்மேன்” என்று உங்கள் பெயரை எழுத வேண்டாம் என்று டத்தோஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் கூறுகிறார்.

நிபந்தனை இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் (எம்.சி.ஓ) போது வளாகங்களுக்குச் செல்லும்போது சிலர் பொய் சொல்லியிருப்பதால், சில வணிகங்கள் தங்களது அடையாள கார்டு எண்களை எழுத தூண்டுவதற்கு காரணம் என்றார்.
நீங்கள் வணிக வளாகத்திற்குள் நுழையும்போது உங்கள் முகவரிகள் மற்றும் மைகாட் எண்களை எழுத வேண்டிய அவசியமில்லை. இருப்பினும், சிலர் தங்கள் பெயர்களை சூப்பர்மேன் மற்றும் பேட்மேன் என்று எழுதி போலி தொலைபேசி எண்களை வைக்க முயன்றனர்.

ஒரு சம்பவம் இருந்தால், அதன் தொடர்புகளை கண்டுபிடிப்பது மிகவும் கடினம் என்று திங்களன்று (மே 18) தனது தினசரி மாநாட்டில் இஸ்மாயில் கூறினார்.
நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO பெரும்பாலான வணிகங்களை வழக்கம் போல் செயல்பட அனுமதித்துள்ளது, ஆனால் இந்த வளாகங்களில் வருகையாளர்களின் பெயரை பதிவு செய்தல் மற்றும் கூடல் இடைவெளியை பராமரித்தல் போன்ற நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை பின்பற்ற வேண்டும்.

உறுதி செய்யப்பட்ட சம்பவங்கள் இருந்தால் சம்பந்தப்பட்டவர்களை தொடர் ஒரு பெயர் மற்றும் தொலைபேசி எண் பதிவு செய்யப்படுவது போதுமானது என்று அரசாங்கம் கூறியுள்ளது. இருப்பினும், சில வணிகங்கள் முகவரிகள் மற்றும் மைகாட் விவரங்களைக் கோரியுள்ளன, மேலும் இந்த விவரங்கள் அந்நியர்களுக்கு பகிரங்கப்படுத்தப்படும் என்ற தனியுரிமை கவலைகள் மற்றும் அச்சங்களை பொதுமக்கள் எழுப்பியுள்ளனர் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here