குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டுவது குறித்த ஆலோசனைகளைப் பெற போக்குவரத்து அமைச்சகம் ஆன்லைன் கணக்கெடுப்பைத் தொடங்குகிறது

பெட்டாலிங் ஜெயா: பொது பாதுகாப்பு குறித்த பிரச்சினையை போக்குவரத்து அமைச்சகம் தீவிரமாக கருதுகிறது. குறிப்பாக சாலை விபத்துக்கள் அல்லது உயிரிழப்புகளை ஏற்படுத்தும் குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டுபவர்களின் வழக்குகள் என டத்தோஶ்ரீ டாக்டர் வீ கா சியோங் கூறுகிறார்.

மது போதையில் வாகனம் ஓட்டுவது குறித்து பொதுமக்களின் கருத்துக்களைப் பெறுவதற்காக ஆன்லைன் கணக்கெடுப்பை அமைச்சகம் தொடங்கியுள்ளது என்று போக்குவரத்து அமைச்சர் கூறினார்.

மது அருந்துதல் மற்றும் ஆல்கஹால் எடுத்து  கீழ் வாகனம் ஓட்டுபவர்கள் மீது கடுமையான சட்ட அமலாக்கம் குறித்து அமைச்சகம் ஆன்லைன் கணக்கெடுப்பை நடத்தும். அமைச்சின் தளவாடங்கள் மற்றும் நிலப் போக்குவரத்து பிரிவு (பி.எல்.பி.டி) மூலம் இந்த கணக்கெடுப்பு நடத்தப்படும் என்று டாக்டர் வீ மேலும் கூறினார்.

அனுமதிக்கக்கூடிய (இரத்த) ஆல்கஹால் உள்ளடக்க வரம்பு மற்றும் சாலை போக்குவரத்து சட்டம் தொடர்பான சட்டங்கள் மற்றும் விதிமுறைகள் குறித்து பொதுமக்களின் கருத்துகளையும் பெற விரும்புகிறோம். எனவே, வியாழக்கிழமை முதல் பொதுமக்கள் தங்கள் கருத்துக்களைக் கூறலாம் ( மே 21) ஆன்லைன் இணைப்பு மூலம் ஜூன் 4 வரை என்று டாக்டர் வீ வியாழக்கிழமை முகநூல் பதிவில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here