ராயா வருகை இரவில் அனுமதிக்கப்படவில்லை : இஸ்மாயில் சப்ரி நினைவுறுத்தல்

பெட்டாலிங் ஜெயா: ஹரி ராயா  முதல் நாளில் தங்கள் உறவினர்களைப் பார்க்க விரும்புவோர்  இரவில் தங்க அனுமதிக்கப்பட மாட்டார்கள் என்று டத்தோஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் நினைவுபடுத்துகிறார். எம்.சி.ஓ  போது ஹரி ராயா கொண்டாட்டங்களுக்கான நிலையான இயக்க நடைமுறையின் ஒரு பகுதியாக  இரவில் வருகை இல்லை என்று மூத்த அமைச்சர் கூறினார்.

கொடுக்கப்பட்ட SOP மிகவும் தெளிவாக உள்ளது. ஹரி ராயா மே 24 அன்று விழுந்தால், நீங்கள் மே 24 அன்று மட்டுமே பார்வையிட அனுமதிக்கப்படுவீர்கள். நீங்கள் ஒரே இரவில் தங்கியிருந்தால், அது அடுத்த நாள், அது SOP க்கு எதிரானது என்று அவர் நேற்று தனது தினசரி மாநாட்டில் கூறினார்.

ஹரி ராயா வருகைகளை செயல்படுத்த எம்.சி.ஓ நிபந்தனைகள் தளர்த்தப்பட்டாலும், முடிந்தால் மக்கள் வீட்டிலேயே இருப்பது இன்னும் நல்லது என்று இஸ்மாயில் சப்ரி கூறினார். வரவிருக்கும் ஹரி ராயா,  காமதன் மற்றும் ஹரி கவாய் போன்ற கொண்டாட்டங்கள் ஒவ்வொரு பண்டிகையின் முதல் நாளில் மட்டுமே கொண்டாட அனுமதிக்கப்படும் என்று அவர் முன்பு அறிவித்திருந்தார்.

இதற்கிடையில், 2,500 க்கும் மேற்பட்ட வாகன ஓட்டிகள் பாலேக் கம்போங் மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணத்தில் தங்கள் அதிர்ஷ்டத்தை முயற்சித்ததற்காக வியாழக்கிழமை காவல்துறையினரால் திரும்பி வருமாறு கூறப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

886 உடன் அதிக எண்ணிக்கையிலான வாகனங்கள் மற்றும் வாகன ஓட்டிகளைக் கொண்ட மாநிலமாக  மலாக்கா  இருந்தது. அதைத் தொடர்ந்து  பேராக் (362) மற்றும் பினாங்கு (284) ஆக இருந்தது. நான் தினமும் அதே நினைவூட்டலைத் திரும்பத் திரும்பச் சொல்கிறேன், மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணங்களுக்கு முயற்சிக்க வேண்டாம்.

இனி மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணம் இல்லை என்று நான் அறிவித்தபோது, ​​பலர் அவ்வாறு செய்ய வாய்ப்பைப் பயன்படுத்த முயற்சித்ததாக நான் நினைக்கிறேன் என்று அவர் கூறினார்.

வியாழக்கிழமை 64 நபர்களை காவல்துறையினர் தடுத்து வைத்ததாகவும், எஸ்ஓபிக்கு எதிராக சென்றதற்காக 40 நபர்களை தடுப்பு காவலில் வைக்கப்பட்டிருப்பதாகவும்  அவர் கூறினார். எஸ்ஓபியை மீறியதற்காக 24 நபர்களுக்கு காவல்துறை சம்மன்களை வழங்கியது.

பி.டி.ஆர்.எம் வியாழக்கிழமை நாடு முழுவதும் 154 சாலைத் தடைகளை நடத்தியது மற்றும் 264,280 வாகனங்களை சோதனை செய்தது என்று அவர் கூறினார். அதிக சாலைத் தடைகள் இருக்குமா என்று கேட்டதற்கு, அவர் அதை காவல்துறையின் விருப்பப்படி விட்டுவிடுவதாகக் கூறினார்

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here