ஜோகூர் எல்லையைத் தாண்டியவர்களுக்கு சம்மன் வழங்கப்படும்

ஜோகூர்பாரு: அனுமதியின்றி ஜோகூர் எல்லையை கடக்க முயன்றவர்களுக்கு போலீசார் ஒரு சம்மன் வழங்குவர்  என்று மாநில காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ அயோப் கான் மைடின் பிச்சை எச்சரிக்கிறார்.

நாங்கள் பொதுமக்களுக்கு ஏராளமான நினைவூட்டல்களை வழங்கியிருப்பதால், ஒரு கூட்டு வெளியிடாமல் அவர்களைத் திருப்புவதற்கு நாங்கள் இனி அனுமதிக்க மாட்டோம் என்று அவர் கூறினார்.

ஹரி ராயாவின் முதல் நாளில் மாநிலங்களுக்கு 69 பயணங்களை போலீசார் பெற்றனர். ஆனால் 20 பேருக்கு மட்டுமே ஒப்புதல் அளிக்கப்பட்டுள்ளது. மாநிலத்தில் ஹரி ராயாவின் முதல் நாளில் நிபந்தனை இயக்க கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கை (எம்.சி.ஓ) மீறிய நபர்களுக்கு 129 கலவைகள் வழங்கப்பட்டன.

நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO க்கு கட்டுப்படாததால் ஒரு தொழிற்சாலையை மூடவும் போலீசார் உத்தரவிட்டனர்.மாநிலத்தின் எல்லைக்கு அருகில் 20 உட்பட, மாநிலத்தின் 34 இடங்களில் சாலைத் தடுப்புகள் இன்னும் இருக்கின்றன என்று நேற்று ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

மேலும் இந்தோனேசியாவிற்கு படகு மூலம் போதைப்பொருள் கடத்திய ஒரு குழுவின் முயற்சியை போலீசார் முறியடித்தனர் என்றார். ஒரு தகவலைத் தொடர்ந்து, கோத்தா திங்கி தெலுக் செங்காட்டில் போலீசார் சோதனை நடத்தியபோது  அங்கு 19 லட்சம்  மதிப்புள்ள 47.615 கிலோ சியாபுவை பறிமுதல் செய்தனர் என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here