எம்ஏசிசி டுவிட்டர் பக்கம் முடக்கம்?

பெட்டாலிங் ஜெயா: மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (எம்.ஏ.சி.சி) தனது டுவிட்டர் கணக்கில் தொழில்நுட்ப சிக்கல்களைக் கொண்டுள்ளது . ஆனால் அவற்றை சரிசெய்யும் ஏற்பாடுகள் நடைபெற்று வருகிறது. MACC தனது அதிகாரப்பூர்வ டுவிட்டர் கணக்கை நன்மைக்காக மூடிவிட்டதாக மற்றவர்கள் கூறியதை அது நிராகரித்தது.

MACC டுவிட்டர் கணக்கு @SPRMMalaysia செயலிழக்கச் செய்யப்பட்டுள்ளது என்ற கூற்றுக்கள் தொடர்பாக, டுவிட்டர் பக்கத்தில் தொழில்நுட்ப சிக்கல்கள் காரணமாக இந்த விஷயம் ஏற்பட்டது என்பதை MACC தெளிவுபடுத்த விரும்புகிறது.

இதைத் தொடர்ந்து, MACC டுவிட்டருக்கு ஒரு புகாரை  வழங்கியுள்ளது, மேலும் இந்த விஷயம் தற்போது சரி செய்யப்பட்டு மேம்படுத்தப்பட்டு வருகிறது. இது போல, MACC தனது அதிகாரப்பூர்வ டுவிட்டர் கணக்கை மூடிவிட்டதாகக் கூறும் சில தரப்பினரின் கூற்றுக்கள் உண்மையல்ல.

அனைத்து தரப்பினரின் விழிப்புணர்வுக்கு MACC நன்றி கூறுகிறது, ஆனால் பொதுமக்கள் ஊகிப்பதில் இருந்து விலகி இருக்க விரும்புகிறார்கள், குறிப்பாக இது MACC இன் உருவத்தையும் ஒருமைப்பாட்டையும் உள்ளடக்கியது என்று புதன்கிழமை (மே 27) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here