எடை தூக்கும் வீராங்கனையின் அச்சம்

சென்னை, 30 மே – கோவிட்-19 ஊரடங்கு உத்தரவு ஒரு புதிய சவாலை உருவாக்கியுள்ளது. 2019 ஆம் ஆண்டில் மாநில அளவிலான பளுதூக்குதல் சாம்பியன்ஷிப்பில் (Weightlifting Championship 2019) 49 கிலோ எடைப் பிரிவில் வெள்ளிப் பதக்கம் வென்ற நான், இப்போது 55 கிலோ எடை பிரிவுக்கு செல்ல வேண்டும் என இந்தியாவின் 2019 ஆம் ஆண்டின் பளுதூக்குதல் சாம்பியன் ப்ரீத்தி கூறினார்.

“ஊரடங்கு உத்தரவின் போது எனது உடல் எடை அதிகரித்துள்ளது. எனக்கு உடற்பயிற்சி உபகரணங்கள் இல்லாததாலும், நான் சுறுசுறுப்பாக இல்லாததாலும், நான் எடை போடுகிறேன். சாதாரண நாட்களில், நான் சென்னையின் ஜவஹர்லால் நேரு மைதானத்தில் (Jawaharlal Nehru stadium) 40-50 கிலோ எடையுடன் பயிற்சி பெற்றேன். மைதானங்கள் மூடப்பட்ட பிறகு, இப்போது நான் வீட்டில் பயிற்சி பெறுகிறேன். இங்கே நான் 20 கிலோ வரை உடற்பயிற்சி பொருட்கள் வைத்திருக்கிறேன். அது என்னைப் ஒரு அளவாக வைத்திருக்கிறது, ஆனால் அது என்னை ஒரு போட்டிக்குத் தயாராக்காது.” என்றார் அவர்.

ஊரடங்கு உத்தரவினால் நூற்றுக்கணக்கான விளையாட்டு வீரர் மற்றும் வீராங்கனைகள் உடல் மற்றும் மன போரில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர். உடல் நிலைகளைப் பயிற்சி செய்யவும் பராமரிக்கவும் முடியவில்லை மற்றும் ஒலிம்பிக் உள்ளிட்ட மாநில அளவிலான, தேசிய அல்லது சர்வதேச நிகழ்வுகள் குறித்து நிச்சயமற்ற நிலையில், போட்டித்திறன், வாய்ப்புகள் மற்றும் வேலைகள் உள்ளிட்ட பிற சலுகைகள் இழக்க நேரிடும் என்று அவர்கள் அஞ்சுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here