ஆர்எம்சிஓ: எஸ்ஓபியை மீறியதற்காக 52 சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டன – புக்கிட் அமான் தகவல்

கோலாலம்பூர்: ஜூன் 10 முதல் மீட்பு இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவை (ஆர்எம்சிஓ) அமல்படுத்தியதிலிருந்து நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை (எஸ்ஓபி) மீறுவதற்காக வளாக உரிமையாளர்களுக்கு எதிராக மொத்தம் 52 சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டுள்ளன.

அனுமதிக்கப்பட்ட கால எல்லைக்கு அப்பால் செயல்பட்டதால் சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டதாக  துணை போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் ஜெனரல் டத்தோ மஸ்லான் மன்சோர் தெரிவித்தார்.

வளாகத்தின் உரிமையாளர்களை நள்ளிரவுக்குள் நிறுத்துமாறு காவல்துறையினர் அறிவுறுத்தியுள்ளதாகவும், ஆனால் இன்னும் சில பிடிவாதமான நபர்கள் அதிகாலை 1 அல்லது அதிகாலை 2 மணி வரை தங்கள் தொழிலை நடத்தி வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

இந்த பொழுதுபோக்கு மையங்களும் கலவைகளுடன் வழங்கப்பட்டன, ஏனெனில் இதுபோன்ற மையங்களை மீண்டும் திறப்பது இன்னும் தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது என்று அவர் இன்று புக்கிட் அமானில் மைபெலாவத் தொடங்கப்பட்ட பின்னர் ஒரு ஊடக மாநாட்டில் கூறினார்.

நாங்கள் இன்னும் தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் (எம்.கே.என்) மற்றும் பிறருடன் கலந்துரையாடி வருகிறோம், அது விரைவில் செயல்படுத்தப்படும்  என்று அவர் கூறினார்.

அதே சமயம், காவல்துறையினர் தொடர்ந்து கண்காணித்து வருவதால், தங்களை கவனித்துக் கொள்ளவும், SOP களுக்கு இணங்கவும் அவர் பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here