பாலர் பள்ளி மற்றும் மழலையர் பள்ளிகள் ஜூலை 1ஆம் தேதி திட்டமிட்டப்படி திறக்கப்படும்

ஈப்போ:  வேலை செய்யும் பெற்றோருக்கு தங்கள் குழந்தைகளை அனுப்ப வேறு இடம் இல்லாததால் பாலர் பள்ளிகள்  மற்றும் மழலையர் பள்ளிகளை மீண்டும் திறப்பது ஒத்திவைக்கப்படாது என்று துணை கல்வி அமைச்சர் டத்தோ டாக்டர் மா ஹாங் சூன் இன்று தெரிவித்தார்.

ஜூலை 1 முதல் மீண்டும் திறப்பதை ஒத்திவைக்குமாறு  என்யுடிபி பரிந்துரைக்கு பதிலளிக்குமாறு கேட்டபோது டாக்டர் மா இவ்வாறு கூறினார். வேலை செய்யும் பெற்றோர்கள் தங்கள் குழந்தைகளை முன்பள்ளிகளுக்கு அனுப்ப வேண்டும் என்பதை நாங்கள் புரிந்து கொள்ள வேண்டும்.

“எனவே பாலர் பள்ளிகள் மற்றும் மழலையர் பள்ளிகள் திட்டமிடப்பட்டபடி திறக்கப்பட வேண்டும்,” என்று அவர் எஸ்எம்கே மெயின் கான்வென்ட்டுக்கு வருகை தந்த பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். பள்ளிகளின் பரிந்துரைக்கப்பட்ட நிலையான இயக்க நடைமுறைகளுக்கு (எஸ்ஓபி) இணக்க ஆய்வு செய்யப்பட்டுள்ளன.

நேற்று, NUTP தலைவர் அமினுடின் அவாங், அரசாங்கத்தால் நிர்ணயிக்கப்பட்ட SOP ஐ சந்திக்க உள்கட்டமைப்பில் உள்ள தடைகள் காரணமாக பெரும்பாலான பாலர்பள்ளிகள் மற்றும் மழலையர் பள்ளிகள் நடவடிக்கைகளுக்கு தயாராக இல்லை என்று கூறினார்.

“ஒவ்வொரு முன்பள்ளியிலும் உள்ள வசதிகள் வேறுபட்டவை, உதாரணமாக, சிலருக்கு இரண்டு வகுப்புகள் உள்ளன, செயல்படுத்தப்படும்போது, ​​சமூக தொலைவு என்பது மாணவர்களின் எண்ணிக்கையை ஆதரிக்க முடியாதது போன்ற சிக்கல்களை உருவாக்கும்,” என்று அவர் கூறினார்.

கோவிட் -19 இன் பரவலைக் கட்டுப்படுத்த மார்ச் 18 முதல் மூன்று  மாதங்களுக்கு மூடப்பட்ட பின்னர், தற்போதைய மீட்பு நடமாட்டக் கட்டுபாட்டு உத்தரவின் (ஆர்.எம்.சி.ஓ) கீழ் கிட்டத்தட்ட அனைத்து வணிக நடவடிக்கைகளும் மீண்டும் தொடங்க அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here