பேராக் எம்பி: பக்காத்தான் ஆட்சியின் போது திடக்கழிவு மேலாண்மை நிறுவனம் நியமிக்கப்பட்டது

ஈப்போ: சிலாங்கூரை தளமாகக் கொண்ட ஒரு நிறுவனத்தை அதன் திடக்கழிவுகளை நிர்வகிப்பதற்கான முடிவு பக்காத்தான் ஹாரப்பன் மாநில நிர்வாகத்தின் போது முடிவு செய்யப்பட்டது என்று டத்தோஶ்ரீ அஹ்மத் பைசல் அஸுமு (படம்) கூறுகிறார்.

இந்த முடிவு 2019 இல் எடுக்கப்பட்டது என்று பேராக்  மந்திரி பெசார் கூறினார். பேராக் எதிர்க்கட்சித் தலைவர் டாக்டர் அப்துல் அஜீஸ் பாரி தனது பேஸ்புக் பக்கத்தில் புதன்கிழமை (ஜூன் 24) வெளியிட்ட பதிவில் பதிலளிக்கும் விதமாக அவர் இவ்வாறு கூறினார். திறந்த டெண்டர் இல்லாமல் நிறுவனத்தை பணியமர்த்தியதற்காக மாநில அரசை கேள்வி எழுப்பினார். கடந்த ஆண்டு நான் மந்திரி பெசாராக இருந்தபோது எடுக்கப்பட்ட முடிவை மாநில பக்காத்தான் கேள்வி எழுப்புகிறது என்பது விந்தையானது.

வியாழக்கிழமை (ஜூன் 25) மாநில செயலக கட்டிடத்தில் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய அவர், “பக்காத்தானில் உள்ள எனது நண்பர்கள், நாங்கள் முன்பு எடுத்த முடிவுகளை மறுபரிசீலனை செய்ய வேண்டும். மாநில பெரிகாத்தான் தேசிய அரசாங்கம் பக்காத்தான் தொடங்கியதைத் தொடர்கிறது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

சிலாங்கூரில் இருந்து  அரசுக்கு சொந்தமான நிறுவனம் இந்த நிறுவனத்துடன் இணைந்து பணியாற்றும் என்று பைசல் கூறினார். திடக்கழிவுகளை நிர்வகிப்பதில் அவர்களின் நீண்ட அனுபவத்திற்காக அவர்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டனர். அவர்களுடன் கைகோர்த்து செயல்படுவதால் அரசு பயனடைகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here