விடுமுறை நாட்களைக் குறைப்பதில் சில ஆசிரியர்கள் மகிழ்ச்சியடையவில்லை

சிரம்பான்: கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுக்க அதிகாரிகள் திறம்பட  செயலாற்றி முடித்திருக்கும் வேளையில் கற்றல் கற்பித்தல் செயல்முறையைத் தொடர புதிய 2020 பள்ளி கல்வி நாட்காட்டி திட்டமிடப்பட்டதாக கல்வி அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது. புதிய கல்வி நாட்காட்டியில் சில ஆசிரியர்கள் வருத்தப்படுவதை அறிந்திருப்பதாக துணை கல்வி அமைச்சர் டத்தோ டாக்டர் மா ஹாங் சூன் (படம்) கூறினார், ஆனால் இந்த முடிவு ஏன் எடுக்கப்பட்டது என்பதை அவர்கள் புரிந்துகொள்வார்கள் என்று அவர் நம்பிக்கை தெரிவித்தார்.

ஒவ்வொரு சூழ்நிலையிலும் பிரச்சினைகள் இருக்கதான் செய்யும். இந்த சிக்கல்களை நாம் எவ்வாறு சிறப்பாகச் சமாளிக்க முடியும் என்பதைப் பார்ப்பதே நம்முடைய பொறுப்பு. இப்போது கோவிட் -19 இன் பரவலை தடுப்பதை வெற்றிகரமாக கையாண்டோம். கற்பித்தல் மற்றும் கற்றல் செயல்முறை தொடர்ந்து நடைபெறுவதை உறுதி செய்ய வேண்டும்.

சில ஆசிரியர்கள் மகிழ்ச்சியற்றவர்கள் என்பதை நான் அறிவேன், இதை நான் நிச்சயமாக அமைச்சரின் கவனத்திற்குக் கொண்டு செல்வேன் என்று நேற்று இங்குள்ள தொழிற்பயிற்சி கல்லூரிக்கு விஜயம் செய்த பின்னர் அவர் கூறினார். அவற்றைக் கேட்க அமைச்சு தயாராக இருப்பதாக டாக்டர் மா தெரிவித்தார். புதிய காலெண்டரில் குறைக்கப்பட்ட விடுமுறை நாட்களில் ஆசிரியர்கள் தங்கள் அதிருப்தியை வெளிப்படுத்தியுள்ளனர், மேலும் கோவிட் -19 தாக்கம் இருந்த போதிலும் எங்கள் பணியில் எந்த மாற்றமும் இருந்தது இல்லை. ஆனால் அமைச்சு ஏன் இந்த புதிய மாற்றத்தை கொண்டு வந்தது என்று அவர்கள் கேள்வி எழுப்பினர்

விடுமுறை குறைக்கப்படுவதற்கு முன்பே பலர் தங்களின் ஜூலை 31 ஆம் தேதி வரும் ஹரி ராயா ஹாஜி விடுமுறைக்கு விமான டிக்கெட்டுகளை வாங்கியவர்களும் உள்ளனர். நேற்று வெளியிடப்பட்ட புதிய கல்வி நாட்காட்டியில் ஆண்டில்  நடுப்பகுதி மற்றும் ஆண்டு இறுதி பள்ளி விடுமுறைகள் குறைக்கப்பட்டுள்ளன. செமஸ்டர் இரண்டிற்கான நடுப்பகுதியில் செமஸ்டர் பள்ளி விடுமுறைகள் இப்போது ஆகஸ்ட் 20-28 வரையிலும், ஆண்டு இறுதி பள்ளி விடுமுறைகள் டிசம்பர் 18-31 முதல் மாநிலத்தைப் பொறுத்து இருக்கும். இது ஒன்பது நாட்களில் இருந்து ஐந்து நாட்களுக்கு இடைப்பட்ட செமஸ்டர் இடைவேளைக்கு நான்கு நாள் குறைப்பு ஆகும்.

ஜோகூர், கெடா, கிளந்தான்  மற்றும் தெரெங்கானு ஆகிய பள்ளிகளுக்கான ஆண்டு இறுதி விடுமுறைகள் 42 நாட்களில் இருந்து 14 நாட்களாகக் குறைக்கப்பட்டுள்ளன, அதே நேரத்தில்  மலாக்கா, நெகிரி செம்பிலன், பகாங், பேராக், பெர்லிஸ், பினாங்கு, சபா, சரவாக், சிலாங்கூர், கோலாலம்பூர் மற்றும் புத்ராஜயாவுக்கு 13 நாள் விடுமுறை இருக்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here