போதைப் பொருள் பயன்படுத்திய ஐவர் கைது

மிரி:  ஒருபெண் உட்பட போதைப்பொருள் வைத்திருந்த மற்றும் பயன்படுத்திய ஐந்து பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். நகரத்திலிருந்து 15 கி.மீ வடக்கே அமைந்துள்ள டுடான் ஸ்குவாட்டர் மீள்குடியேற்றத் திட்டத்தில் உள்ள ஒரு வீட்டில் நடந்த சோதனையின்போது 20 வயதுடையோர் வேலை இல்லாதவர்கள் என்று தெரியவந்துள்ளது. கைது

ஐந்து இளைஞர்கள் போதைப்பொருள் வைத்திருப்பதற்கான ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டத்தின் பிரிவு 39 ஏ மற்றும் போதைப்பொருள் பயன்பாடு சட்டத்தின் 15ஆவது பிரிவு ஆகியவற்றின் கீழ் விசாரணை நடத்தப்படுவதாக மிரி போலீஸ் தலைவர் உதவி ஆணையர் லிம் மெங் சீ கூறினார். ஜூன் 25 அன்று, டுடான் கட்டம் 2 இல் ஒரு வீட்டை சோதனை செய்தோம். நான்கு ஆண்களும் ஒரு பெண்ணும் மெத்தாம்பேட்டமைன் என்று நம்பப்படும் மருந்துகள் வைத்திருந்தனர்” என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (ஜூன் 26) செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். ஆரம்ப இரத்த பரிசோதனைகள் ஐந்து பேரின் போதைப் பொருள் பயன்படுத்தியதற்கான  தடயங்கள் இருப்பது கண்டறியப்பட்டுள்ளது  என்று ஏசிபி லிம் கூறினார்.

மேலும் விசாரணை நிலுவையில் உள்ளதால் ஐந்து பேரும் ரிமாண்ட் செய்யப்பட்டுள்ளனர். கோலா பரம் மாவட்டத்தில் அமைந்துள்ள டுடான் ஸ்குவாட்டர் மீள்குடியேற்றத் திட்டம், மிரி நகரத்தைச் சேர்ந்த ஆயிரக்கணக்கான முன்னாள் குடியிருப்பாளர்கள் தங்கியிருக்கும் ஒரு வீட்டுப் பகுதி என்பது குறிப்பிடத்தக்கது

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here