மாணவர்களுக்கு வேடிக்கை, விளையாட்டுகள் மற்றும் SOP ஆகியவை கலந்த நாளாக இருக்கிறது

பெட்டாலிங் ஜெயா: மழலையர் பள்ளி மற்றும் பாலர் பள்ளிகள் மீண்டும் திறக்கப்பட்டதன் மூலம், சில மையங்கள் கலந்துகொள்ளும் மாணவர்களின் எண்ணிக்கையை கட்டுப்படுத்த நடவடிக்கை எடுத்துள்ளன. மேலும் அரசாங்கம் வகுத்துள்ள எஸ்ஓபிக்கு ஏற்ப பாதுகாப்பு விதிகளை விதித்தன.

தாமான் ஸ்தாப்பாக்கில்  உள்ள நாலந்தா மழலையர் பள்ளி  உரிமையாளர் ரீட்டா வோங், ஜூலை மாதத்தில் ஐந்து மற்றும் ஆறு வயது குழந்தைகளுக்கு குறுகிய பள்ளி நேரங்களுடன் மட்டுமே பள்ளி திறந்திருக்கும். அதே நேரத்தில் நான்கு மற்றும் மூன்று வயது குழந்தைகள் அடுத்த மாதம் பள்ளி தொடங்க உள்ளனர்.

நாங்கள் பின்பற்ற வேண்டிய SOP பற்றி விவாதிக்க மற்றும் முன்னிலைப்படுத்த மீண்டும் திறப்பதற்கு ஒரு வாரத்திற்கு முன்பு அனைத்து மழலையர் பள்ளி கிளைகளிலிருந்தும் ஆசிரியர்களை சந்தித்தோம். எந்தவொரு குழு நடவடிக்கைகளையும் மீண்டும் திறப்பதற்கு முன்பு வகுப்புகளை  எவ்வாறு மாற்றம் செய்வது மற்றும் தடை செய்வது போன்ற பாடசாலையின் மாற்றங்கள் மற்றும் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகள் குறித்தும் பெற்றோருக்கு விளக்கமளிக்கப்பட்டுள்ளது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

பள்ளி ஒவ்வொரு குழந்தைக்கும் ஆசிரியருக்கும் முகக் கவசங்களை வழங்குகிறது என்றும், முகக் கவசங்கள் ஒவ்வொரு நாளும் பள்ளியில் வைக்கப்பட்டு பாதுகாப்பு செய்யப்படும் என்றும் ரீட்டா கூறினார். குழந்தைகள் மற்றும் பள்ளியின் பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்காக, மழலையர் பள்ளி ஒரு நாளைக்கு இரண்டு முறை, ஒரு குழந்தை பள்ளிக்குள் நுழைவதற்கு முன்பும் வீட்டிற்குச் செல்வதற்கு முன்பும், உடல் வெப்பம் பரிசோதனை  செய்யப்படுகிறது என்று  ரீட்டா குறிப்பிட்டார்.

குழந்தைகள் சமூக தூரத்தை பயிற்சி செய்வதற்காக நியமிக்கப்பட்ட நாற்காலி மற்றும் மேஜையில் உட்கார்ந்துகொள்கிறார்கள், இது ஒரு அட்டவணைக்கு இரண்டு என வரையறுக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் தொடுவதை உள்ளடக்கிய நடவடிக்கைகள் கண்டிப்பாக தடைசெய்யப்பட்டுள்ளன என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here