சரவாக்கில் ஐந்து நாட்களாக புதிய கோவிட்-19 சம்பவங்கள் பதிவாகவில்லை

கூச்சிங்: தொடர்ச்சியாக ஐந்தாவது நாளாக வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 3) புதிய கோவிட் -19 வழக்குகள் எதுவும் சரவாக்கில் பதிவாகவில்லை. மாநிலத்தில் உறுதிப்படுத்தப்பட்ட சம்பவங்களின்  எண்ணிக்கை 571 ஆக உள்ளது என்று மாநில பேரிடர் மேலாண்மை குழு தெரிவித்துள்ளது. இங்குள்ள சரவாக் பொது மருத்துவமனையில் இருந்து ஒரு நோயாளி வெளியேற்றப்பட்டார்.  இது வரை  குணமாகி வீட்டிற்கு சென்றவர்களின் எண்ணிக்கை 545 அல்லது 95.45% ஆகக் கொண்டு வந்துள்ளது.

ஒன்பது பேர் இன்னும் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட வார்டுகளில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். கூடுதலாக, 22 புதிய நபர்கள் விசாரணைக்கு உட்படுத்தப்பட்டுள்ளனர், மேலும் இரண்டு சம்பவங்கள் ஆய்வக முடிவுகளுக்காக காத்திருக்கின்றன” என்று குழு ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது. மாநிலத்தில் மூன்று மாவட்டங்கள் இன்னும் மஞ்சள் மண்டலங்களாக வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன, கடந்த 14 நாட்களில் கூச்சிங் மற்றும் சிபுவில் தலா ஒரு சம்பவமும்  மற்றும் பிந்துலுவில் மூன்று சம்பவங்கள் பதிவாகியுள்ளன. கடந்த 14 நாட்களில் ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட நேர்மறையான நிகழ்வுகளைக் கொண்ட பகுதிகளாக மஞ்சள் மண்டலங்களை சரவாக் வகைப்படுத்துகிறார்.

மீட்பு கட்டுப்பாட்டு உத்தரவு (ஆர்.எம்.சி.ஓ) விதிமுறைகளுக்கு இணங்க மாநிலம் தழுவிய அளவில் 1,869 வளாகங்கள் வெள்ளிக்கிழமை ஆய்வு செய்யப்பட்டதாகவும் குழு தெரிவித்துள்ளது. மேலும், ஆவணமற்ற புலம்பெயர்ந்தோர் நாட்டிற்குள் நுழைவதைத் தடுக்க ஓப்ஸ் பென்டெங்கின் கீழ் லுண்டு, பாவ், சீரியன், ஸ்ரீ அமான் மற்றும் லுபோக் அன்டு ஆகிய ஆறு சாலைத் தடைகளில் 1,203 வாகனங்கள் சோதனை செய்யப்பட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here