திரையரங்குகளுக்கு வருகை தந்து உள்ளூர் திரைப்படத் துறையை ஆதரிக்கவும் : சைஃபுடீன்

கோலாலம்பூர்: திரைப்படங்களை  பார்க்க வரும் வாடிக்கையாளர்கள் மூலம் நாட்டின் திரைப்பட மற்றும் பொழுதுபோக்குத் துறை புத்துயிர் பெற செய்ய முடியும் என்று தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா அமைச்சர் டத்தோ சைபுடீன் அப்துல்லா பொதுமக்களுக்கு அழைப்பு விடுத்துள்ளார். திரைப்பட நிறுவனங்கள் பார்வையாளர்களின் பாதுகாப்பிற்கான கடுமையான வழிகாட்டுதல்களைக் கடைப்பிடிக்கத் தயாராக இருப்பதால், சமூக தூரத்தை பராமரித்தல் மற்றும் இருக்கைகளின் சுத்திகரிப்பு போன்றவை திரைப்பட பார்வையாளர்கள் கவலைப்படத் தேவையில்லை என்றார்.

பொதுமக்களுக்கு திரையங்குகள் திறக்கப்பட்டதிலிருந்து மூன்று நாட்களில் பெறப்பட்ட அறிக்கைகளின் அடிப்படையில் சினிமாக்களில் எஸ்ஓபியின் இணக்க நிலை குறித்தும் திருப்தி அடைவதாக சைஃபுடீன் கூறினார். முக்கியமான விஷயம் என்னவென்றால் திரைப்பட ஆபரேட்டர்கள் எஸ்ஓபிகளுடன் இணங்குவது மட்டுமல்லாமல் பார்வையாளர்களும் வர வேண்டும். பார்வையாளர்கள் இல்லாமல் திரையங்குகள் திறப்பதில் எந்த அர்த்தமும் இல்லை. மலேசியர்கள் தங்கள் உடல்நலம் மற்றும் பாதுகாப்பை கவனித்துக்கொள்வார்கள் என்று நம்புகிறேன். மேலும் நாங்கள் திரைத்துறையை ஆதரிக்கிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

மீட்பு இயக்கம் கட்டுப்பாட்டின் போது திரையங்குகள் மீண்டும் திறப்பதோடு இணைந்து அமைக்கப்பட்ட நிலையான இயக்க முறைமை மற்றும் வழிகாட்டுதல்களுடன் அதன் இணக்கத்தை மதிப்பாய்வு செய்ய இங்கே ஒரு சினிமாவுக்குச் சென்ற பிறகு அவர் சந்திக்கப்பட்டார்.

அங்குள்ள வழக்குகளின் எண்ணிக்கை அதிகரித்தால் அல்லது புதிய சம்பவங்கள் காணப்பட்டால் ஒரு குறிப்பிட்ட பகுதியில் கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று சைபுடீன் கூறினார். மீட்சி MCO இன் போது முன்பு செயல்பட அனுமதிக்கப்பட்ட இரவு சந்தைகள் இருந்தன, ஆனால் SOP இணங்காததால், நகர சபைகள் (சம்பந்தப்பட்டவை) சந்தைகளை மூடுவதன் மூலம் தீர்க்கமான நடவடிக்கை எடுத்தன. எனவே எனது அறிவுரை என்னவென்றால், ஒருபுறம், சினிமா ஆபரேட்டர் ஒரு கடுமையான SOP உடன் வர வேண்டும். பார்வையாளர்களாகிய நாங்கள் சுய ஒழுக்கத்துடன் இருக்க வேண்டும் மற்றும் SOP ஐப் பின்பற்ற வேண்டும்  அவர் அறிவுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here