நிர்வாகம் நேர்மையுடன் செயல்படும் : பிரதமர்

புத்ராஜெயா: அரசு நிர்வாகம் சுத்தமாகவும், நேர்மையுடனும் இருப்பதை உறுதி செய்வதற்கான அரசாங்கத்தின் உறுதிப்பாட்டை டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் (படம்) தெளிவுப்படுத்தினார்.  இது குறித்து சமரசம் செய்ய மாட்டேன் என்று பிரதமர் கூறினார். அதனால்தான் முந்தைய நிர்வாகத்தின் போது ஒப்புக் கொள்ளப்பட்ட ஊழல் தடுப்பு நடவடிக்கை தொடர்கிறது என்றார். நிர்வாகம் தொடர்பான அனைத்து விஷயங்களும் சட்ட விதிகளின்படி நடத்தப்படும் என்பதை நாங்கள் உறுதிப்படுத்த விரும்புகிறோம் என்று திங்களன்று (ஜூலை 6) பிரதமர்  அலுவலகத்தின் மாதாந்திர கூட்டத்தில் அரசு ஊழியர்களிடம் கூறினார்.

பெரிகாத்தான் நேஷனல் நிர்வாகத்தால் அதிகார துஷ்பிரயோகம் செய்யப்படமாட்டாது என்பதை உறுதி செய்வதே  தனது நோக்கம் என்று முஹிடின் கூறினார். இதைத்தான் இந்த அரசாங்கம் வலியுறுத்துகிறது. நாட்டின் நிர்வாகம் அதற்கேற்பவும் சரியான முறையிலும் செய்யப்படுவதைக் காண நாங்கள் கடமைப்பட்டுள்ளோம்.

கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுக்க அமல்படுத்தப்பட்ட மக்கள் நடமாட்டக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவு (எம்.சி.ஓ) – அபிவிருத்திக்கான அரசாங்கத்தின் செலவினங்களை நிறுத்தியுள்ளது என்று பிரதமர் கூறினார். இப்போதைக்கு, அரசாங்கத்தின் தலைமைச் செயலாளரால் 45% முதல் 50% வரை வளர்ச்சிக்கான ஒதுக்கீடு செலவிடப்பட்டுள்ளதாக எனக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. 2020 ஆம் ஆண்டிற்கான அபிவிருத்திக்காக ஒதுக்கப்பட்டவை திட்டத்தின் படி செலவிடப்படுவதை நாங்கள் உறுதிப்படுத்த வேண்டும்  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here