மாட் ரெம்பிட் மோட்டார் பந்தயம் – இளம் வயதினர் மூவர் கைது

மாட் ரெம்பிட்  ஸ்டண்ட் குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டியதற்காக 18 வயது நிரம்பிய 3 பேரை பினாங்கு போலீசார் கைது செய்தனர் கப்பாளா பத்தாஸ்  “மாட் ரெம்பிட்” நடவடிக்கைகள் மற்றும் குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டுதல் ஆகிய குற்றங்களுக்காக 18 வயது இளைஞன் உட்பட மூன்று பேரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

சனிக்கிழமை (ஜூலை 11) இரவு 11 மணி முதல் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 12) காலை 6 மணி வரை நடத்தப்பட்ட “ஓப்ஸ் சாம்செங் ஜாலான்” மற்றும் “ஓப்ஸ் மாபுக்” என பெயரிடப்பட்ட இரண்டு நடவடிக்கைகளின் போது மூவரும் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளதாக வடக்கு செபராங் பிறை  மாவட்ட போலீஸ் தலைவர்  நூர்ஜெய்னி  முகமட் நூர் தெரிவித்தார்.

பட்டர்வொர்த் அவுட்டர் ரிங் ரோட்டில் (BORR) ஒருவருக்கொருவர் பந்தயத்தில் ஈடுபட்டிருந்தபோது, ​​21 வயதான தொழில்நுட்ப நிறுவன மாணவரான தனது நண்பருடன் இந்த இளைஞன் பிடிபட்டதாக ஏபிசி நூர்செய்னி ஓப்ஸ் சாம்செங் ஜாலானான் போது  தெரிவித்தார். இருவரும் தங்கள் மோட்டார் சைக்கிள்களில் மிகவும் ஆபத்தான பயணத்தை மேற்கொண்டதாகவும் டோல் சாவடியில் இருந்து வடக்கு பட்டர்வொர்த் கன்டெய்னர் டெர்மினல் (என்.பி.சி.டி) நோக்கி பொறுப்பற்ற முறையில் சவாரி செய்தனர்.

பாகன் அஜாமில் உள்ள சுங்கச்சாவடிக்குத் திரும்புவதற்கு முன்பு அவர்கள் பல யு-திருப்பங்களைச் செய்தனர்  என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 12) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். பாகன் அஜாமில் நெடுஞ்சாலை ஓய்விடத்தில்  தடுத்து நிறுத்திய இரண்டு சந்தேக நபர்களும் இறுதியாக தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளதாக ஏசிபி நூர்செய்னி தெரிவித்தார். இதற்கிடையில், ஓப்ஸ் மாபூக்கில், 59 வயதான மெக்கானிக் குடிபோதை என்று நிரூபணமானதால் காவல்துறையினரால் தடுப்பு காவலில் வைக்கப்பட்டார். இந்த நடவடிக்கையின் போது, ​​பல்வேறு குற்றங்களுக்காக வாகன ஓட்டிகளுக்கு மொத்தம் 46 சம்மன் அனுப்பப்பட்டுள்ளதாக ஏ.சி.பி நூர்செய்னி தெரிவித்தார்.

சாலையில் செல்லும்போது எப்போதும் கவனமாக இருக்கவும், மதுவின் தாக்கத்தின் கீழ் வாகனம் ஓட்டவோ அல்லது சட்டவிரோத பந்தயங்களில் பங்கேற்கவோ கூடாது என்று வாகன ஓட்டிகளுக்கும் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்களுக்கும் அவர் அறிவுறுத்தினார். சட்டத்தை பின்பற்றத் தவறும் சாலை பயனர்கள் மீது கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here