9 வயது குழந்தையை கொன்ற விபத்து – கார் ஓட்டுநருக்கு மோட்டார் சைக்கிள் உரிமம் மட்டுமே உள்ளது

அலோர் காஜா: புதன்கிழமை (ஜூலை 22) ஒன்பது வயது மாணவியின் உயிரை பறித்த ஒரு பயங்கர விபத்தின் போது மோட்டார் சைக்கிள் உரிமம் மட்டுமே கொண்ட 28 வயது நபர் ஒருவர் காரின் சக்கரங்களுக்கு பின்னால் சிக்கியதாகக் கூறப்படுகிறது. முறையான உரிமம் இல்லாமல் அந்த நபர் எவ்வளவு காலம் காரை ஓட்டி வந்தார் என்பதை  இப்போது விசாரித்து வருகிறார்கள் என்று அலோர் காஜா மாவட்ட துணை காவல்துறை தலைவர் அர்ஷத் அபு கூறினார்.

இந்த நபர் தற்போது தலையில் ஏற்பட்ட காயங்களுக்கு சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்.  விபத்து குறித்து நாங்கள் முழுமையாக விசாரிப்போம் என்று வியாழக்கிழமை (ஜூலை 23) இங்கு அளித்த பேட்டியில் அவர் கூறினார். பலியானவர் இங்குள்ள பட்டு 15 1/2 கம்போங் பயா டாடோக்கைச் சேர்ந்த நூர் அகிலா ஹுஸ்னா என அடையாளம் காணப்பட்டார்.  மூன்றாம் ஆண்டு மாணவரான இவர் புதன்கிழமை காலை 7.20 மணியளவில் இங்குள்ள துரியான் துங்கலின் ஜாலான் பஞ்சோர் என்ற இடத்தில் நான்கு வாகனங்கள் மோதிய விபத்தில் லோரியின் கீழ் மாட்டிக் கொண்டது  கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

இந்த விபத்தில் பாதிக்கப்பட்டவரின்  தந்தையும் காயமடைந்தார். “பி 2” மோட்டார் சைக்கிள் உரிமத்தை மட்டுமே வைத்திருந்த காரின் ஓட்டுநர், ஒரு லோரி, ஒரு பல்நோக்கு வாகனம் மற்றும் ஒரு மோட்டார் சைக்கிள் மீது சறுக்கி மோதியதற்கு முன் தனது வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்துவிட்டார். இந்த விபத்தில் ஒரு பள்ளி மாணவி கொல்லப்பட்டதைக் கேட்டு புதன்கிழமை சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்ததாக அர்ஷத் கூறினார். “உயிரற்ற குழந்தையை பள்ளி சீருடையில் லோரி அடியில் பார்க்க என் இதயம்  கனத்தது” என்று அவர் கூறினார்.

பலியானவர் மற்ற இரண்டு உடன்பிறப்புகளில் மூத்தவர். புதன்கிழமை ஒன்று முதல் ஆண்டு நான்கு மாணவர்களுக்கு பள்ளி மீண்டும் திறக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து பாதிக்கப்பட்டவர் முதல் நாள் பள்ளியில் சேரவிருந்தார். இந்த சம்பவம் போக்குவரத்து அமைச்சர் டத்தோஶ்ரீ டாக்டர் வீ கா சியோங்கின் கவனத்தையும் பெற்றது.

அவரது குடும்பத்தினருக்கு எனது ஆழ்ந்த இரங்கலைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன். விபத்தில் ஏற்பட்ட காயங்களிலிருந்து நூர் அகிலாவின் தந்தை விரைவாக குணமடைவார் என்றும் நான் நம்புகிறேன் என்று டாக்டர் வீ ஒரு பேஸ்புக் பதிவில் தெரிவித்திருந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here