வாகன விபத்தில் 19 வயது இளைஞன் பலி

கப்பாளா பத்தாஸ்:  சனிக்கிழமை (ஜூலை 25) இரவு இங்குள்ள ஜாலான் பெர்மடாங் பூலோவில் உள்ள போக்குவரத்து சமிஞ்சை விளக்கில் டிரெய்லர் லோரியை முந்தி சென்ற  மோட்டார் சைக்கிள் ஓடிய இளைஞன் மரணமடைந்தார். இரவு 10.45 மணியளவில் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தவர் நூர் அமிரா இசாட்டி அஹ்மத் ரோஹைசாத் (19) என அடையாளம் காணப்பட்டார்.

ஆரம்ப விசாரணையில், நூர் அமிரா தனது மோட்டார் சைக்கிளை பெக்கான் டாரத்திலிருந்து சவாரி செய்து கொண்டிருந்ததாகவும் சிவப்பு  சமிஞ்சை விளக்கை  மீறி சென்றதால் நான்கு சக்கர வாகனம் மோதியதாகவும் கூறப்படுகிறது. இந்த மோதலினால் நூர் அமிரா மற்றும் அவரது மோட்டார் சைக்கிள் டிரெய்லரை தாண்டி  சாலையின் வலது பக்கத்தில் விழுந்தது என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 26) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். தலையில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டுள்ளதாகவும் அவரது உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக மருத்துவமனை கப்பாளா பத்தாஸ் தடயவியல் பிரிவுக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாகவும்  ஏ.சி.பி நூர்செய்னி தெரிவித்தார்.

நான்கு சக்கர டிரைவ் மற்றும் டிரெய்லரின் ஓட்டுநர்கள் முறையே 50 மற்றும் 41 வயதுடையவர்கள், எந்த காயமும் ஏற்படவில்லை. விபத்து குறித்து ஏதேனும் தகவல் இருந்தால் பொதுமக்கள் முன்வர வேண்டும் என்றும் போலீஸ் விசாரணைக்கு உதவ வேண்டும் என்றும் நாங்கள் கேட்டுக்கொள்கிறோம்” என்று அவர் கூறினார். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) (ஏ) இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரணைக்கு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here