சுகு- பவித்ரா ஜோடியின் சமையல் குறிப்பு மீண்டும் இன்று யூடியூப்பில்

ஈப்போ: யூடியூப் பிரபலமான ‘சுகு பவித்ரா’ ஜோடி இன்று (ஜூலை 27) பிற்பகல் மீண்டும் கலக்க வருகின்றனர் 29 வயதான எம்.சுகு இன்று பிற்பகல் அவர்களின் சமீபத்திய வீடியோ யூடியூப்பில் பதிவேற்றப்படும் என்று எதிர்பார்ப்பதாகக் கூறினார்.

எஸ்.பவித்ராவின் கணவர், 28, பல தனிப்பட்ட காரணிகளால் இந்த ஜோடி சேனலில் உள்ள அனைத்து 98 வீடியோக்களையும் அழித்துவிட்டது என்றார். என்ன நடந்தது என்பதற்குப் பிறகு எல்லா வீடியோக்களையும் நீக்கியது நான்தான் என்று திங்களன்று தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

ஜூலை 24 ம் தேதி, சுகு ஒரு அமர்வு நீதிமன்றத்தில் ஒரு ஆயுதத்தை ஏந்தியதாகவும், மொபைல் போன் மற்றும் அரிவாள் மூலம் மனைவிக்கு காயத்தை ஏற்படுத்தியதாகவும் குற்றம் சாட்டப்பட்டிருந்தது.

இருப்பினும், செவ்வாய்க்கிழமை (ஜூலை 21) பவித்ரா தனது கணவரை மன்னித்ததாக கூறினார். இந்த ஜோடி யாரிடமிருந்தும் எந்த அங்கீகாரத்தையும் மரியாதையையும் பெறுவதை குறைத்து வருவதாகவும், யூடியூப்பில் சமையல் வீடியோக்களை தயாரிப்பதில் கவனம் செலுத்த விரும்புவதாகவும் பவித்ரா கூறினார்.

மேலும் கருத்து தெரிவிக்கையில், சுங்கை சிபுட்டில் முன்னாள் எஸ்டேட் தொழிலாளியான சுகு, யூடியூபில் இருந்து வருமானத்தை இழந்தார். இது அவர்களின் வீடியோக்களை நீக்குவதற்கான முடிவினால் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

ஆனால் அது பரவாயில்லை, ஏனென்றால் எனக்கு வேலை தேடுவதற்கு கைகள், கால்கள் உள்ளன. இதற்கு முன்பே (யூடியூபராக மாறுவதற்கு), நான் வேலை செய்வதன் மூலம் பணம் சம்பாதித்தேன் என்று அவர் கூறினார், இப்போது 787,000 பேர் எங்களை பின்தொடர்பவர்களுக்கு நன்றி தெரிவிக்கிறேன்.

செவ்வாயன்று, இங்குள்ள ராஜா பெர்மாய்சுரி பைனுன் மருத்துவமனையின் மகப்பேறு வார்டுக்கு வெளியே ஒரு குடும்ப பிரச்சினை தொடர்பாக தனது மைத்துனரைத் தேடியபோது, குடிபோதையில் ஆயுதம் ஏந்திய சுகுவை போலீசார் கைது செய்ததாக ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டன. முந்தைய நாள் நடந்த ஒரு நிகழ்வு தொடர்பாக சந்தேக நபருக்கும் அவரது மனைவிக்கும் இடையிலான தவறான புரிதலால் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்தது.- பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here