புதிய வழமைக்கேற்ப ஹரிராயா ஹாஜி தொழுகையை மேற்கொண்டார் பிரதமர்

கோலாலம்பூர் : பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 31) புதிய வழமையான  சூழலுக்கேற்ப புக்கிட் டாமான்சாராவின் சைடினா உமர் அல் கட்டாப் மசூதியில்  தொழுகையை மேற்கொண்டார். முழுமையான மஞ்சள் மற்றும் சிவப்பு பஜு மெலாயு அணிந்த பிரதமர், முகக்கவசம் அணிந்திருந்தார். மேலும் கோவிட் -19 தொற்று பரவாமல் தடுக்க நிலையான இயக்க முறைமை (எஸ்ஓபி) க்கு இணங்க தனது சொந்த தொழுகை பாயை கொண்டு வந்தார்.

காலை 8 மணிக்கு தொடங்கிய தொழுகைக்கு  இமாம் முகமட் ஃபிக்ரி சே ஹமீத் தலைமை தாங்கினார். மசூதியின் தலைமை இமாம், முகமட் ரஹிமி பி. ராம்லீ கூறுகையில், சபையின் உடல் வெப்பநிலையும் ஸ்கேன் செய்யப்பட்டு, மசூதிக்குள் கூடல் இடைவெளி தூரத்தைக் கவனித்தது. மசூதியில்  700 பேர் மட்டுமே அனுமதிக்கப்பட்டனர்.   600 உறுப்பினர்களுக்கு மசூதிக்குள் நுழைவதற்கு சிறப்பு வாராந்திர பாஸ் வழங்கப்பட்டுள்ளது. அதே நேரத்தில் 100 சிறப்பு பாஸ் முஸ்லிம்களுக்கு இன்று வழங்கப்பட்டுள்ளது. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here