போஸ் மலேசியா அனைத்துலக விநியோக சேவையை நிறுத்தவுள்ளது

கோலாலம்பூர்: போஸ் மலேசியா தனது அனைத்துலக விநியோக சேவையை சிங்கப்பூர் தவிர ஆகஸ்ட் 3 முதல் தற்காலிகமாக நிறுத்தி வைக்கவுள்ளது. சிங்கப்பூர் தவிர அனைத்து அனைத்துலக இடங்களுக்கும் அதன் அனைத்துலக அஞ்சல், பார்சல் மற்றும் எக்ஸ்பிரஸ் மெயில் சேவை (இ.எம்.எஸ்) மேலும் அறிவிக்கப்படும் வரை இடைநிறுத்தப்படும் என்று வியாழக்கிழமை (ஜூலை 30) பிற்பகுதியில் ஒரு டுவீட்டரில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

தற்காலிக சேவை இடைநீக்கம் கோவிட் -19 தொடர்பான சேவை தாக்கங்களால் ஏற்படுகிறது. இதில் விமானங்கள், விமான நிலைய மூடல்கள் மற்றும் எல்லை தாண்டிய சேவைகளில் இலக்கு நாடுகளில் பல்வேறு அளவிலான கட்டுப்பாடுகள் உள்ளன” என்று போஸ் மலேசியா டுவிட்டுடன் இணைக்கப்பட்ட அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது. அதன் வலைத்தளம் மற்றும் அதிகாரப்பூர்வ சமூக ஊடக தளங்களில் புதுப்பிப்புகள் கிடைக்கும் என்று அது கூறியது. மேலதிக விசாரணைகளுக்கு, www.pos.com.my இல் உள்ள AskPos ஆகியவற்றின் வழி அறியலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here