கட்டாய முகக்கவசம்: அதிகமானோர் இணக்கம்

சிபு: சனிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 1) ஒருங்கிணைந்த அமலாக்கக் குழு மேற்கொண்ட நடவடிக்கைகளின் போது யாரும் முகக்கவசம் அணிய வேண்டிய கட்டாய விதிக்கு பொதுமக்கள் இணங்குவதை காண முடிகிறது. அமலாக்க குழுக்கள் காவல்துறை, சிவில் பாதுகாப்பு படை, ரேலா மற்றும் ராணுவம் தலைமையில் இருந்தன. ஈரமான சந்தை, பஸ் முனையம் மற்றும் நகரத்தைச் சுற்றியுள்ள பல்பொருள் அங்காடிகள் உள்ளிட்ட நெரிசலான பொது இடங்களில் இந்த நடவடிக்கைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டன.

கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுக்க சனிக்கிழமை முதல் முகக்கவசம்  அணிவது கட்டாயமானது. ஊடகங்கள் பரவலாக விளம்பரப்படுத்தியதன் விளைவாக பொதுமக்கள் இந்த தீர்ப்பை பின்பற்றுவதாக சிபு துணை OCPD Supt கொலின் பாபாத் தெரிவித்தார். அனைத்து வர்த்தகர்களும் பொதுமக்களும் முகக்கவசங்களை அணிந்துகொள்வதால் இணக்க நிலை மிகவும் திருப்திகரமாக உள்ளது. அவர்கள் உடல் ரீதியான தூரத்தையும் கவனித்து வருகின்றனர். முகக்கவசம் அணிய வேண்டியதன் அவசியம் குறித்து மக்கள் நன்கு அறிந்திருக்கிறார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

நான்கு அமலாக்க குழுக்கள் நகரத்திலும் அதைச் சுற்றியுள்ள அனைத்து நெரிசலான இடங்களிலும் தினசரி கண்காணிப்பை மேற்கொள்ளும் என்றார். எல்லோரும் நெரிசலான இடத்தில் இருக்கும்போது முகக்கவசம் அணிந்து கொள்ளவும், உடல் ரீதியான தூரத்தை கவனிக்கவும் நான் கேட்டுக்கொள்கிறேன். இது அனைவரின் நலனை உள்ளடக்கியது என்று அவர் கூறினார். எஸ்ஓபிக்கு இணங்க தவறிய எவருடனும் அவர்கள் சமரசம் செய்ய மாட்டார்கள் என்று அவர் எச்சரித்தார். தொற்று நோய்களைத் தடுப்பது மற்றும் கட்டுப்படுத்துதல் (பாதிக்கப்பட்ட உள்ளூர் பகுதிகளுக்குள் நடவடிக்கைகள்) விதிமுறைகள் 10 இன் கீழ் RM1,000  சம்மன் வழங்குவோம் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here