விவாகரத்து கோரிய மனைவியை கொலை செய்த கணவர்

சிப்பாங்: விவாகரத்து செய்ய அழுத்தம் கொடுத்ததால் மனைவியின்  கழுத்தை நெரித்துக் கொலை செய்த ஒருவரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். ஜூலை 30 ஆம் தேதி அதிகாலை 1.04 மணியளவில் தனது மனைவியின் இறந்த உடலைக் கண்டுபிடித்ததாக சந்தேக நபர் சைபர்ஜெயா காவல் நிலையத்திற்கு அழைத்ததைத் தொடர்ந்து அவர்கள் எச்சரிக்கப்பட்டதாக சிப்பாங் மாவட்ட போலீஸ் தலைவர்  வான் கமருல் அஸ்ரான் வான் யூசோஃப் தெரிவித்தார்.

அவர் ஒரு இ-ஹெயிலிங் காரை வாடகைக்கு எடுத்துள்ளதாகவும், ஜூலை 28 மாலை 4 மணி முதல் புத்ரா பெர்டானாவில் உள்ள அவர்களது வீட்டிலிருந்து தனது மனைவியைத் தேடி வருவதாகவும், பிங்க்கிரான் சைபர்ஜெயாவில் உள்ள ஒரு ஏரியின் அருகே தனது காரில் அசைவற்ற உடலைக் கண்டுபிடித்ததாகவும் கூறினார்.

நாங்கள் அந்த காட்சியை சோதித்தோம், அப்பெண்ணின்  பர்ஸ் மற்றும் மொபைல் போன் காணவில்லை, ஆனால் அவரது தங்க வளையல் இன்னும் இடது கையில் உள்ளத  என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். செர்டாங் மருத்துவமனையில் பிரேத பரிசோதனையில் 40 வயது பாதிக்கப்பட்டவர் கழுத்தில் சுருக்கு கயிற்றினால் இருக்கப்பட்டதால்  இறந்தார் என்று அவர் கூறினார்.

விசாரணை கணவர் மீது திரும்பியது. மேலும்  மற்றும் ஜூன் 24 அன்று விவாகரத்தை அறிவிக்கும்படி கட்டாயப்படுத்தியதிலிருந்து தம்பதியினர் திருமண பிரச்சினைகள் சந்தித்ததாக தெரியவந்தது. ஜூலை 30 மதியம் 12.30 மணியளவில் செர்டாங் மருத்துவமனையின் மைதானத்தில் அந்த நபரை நாங்கள் கைது செய்தோம்.

“புத்ரா பெர்டானாவின் தாமான் மாஸுக்கு அருகிலுள்ள  இடத்தில், அவர் அணிந்திருந்த தலைக்கவசத்தைப் பயன்படுத்தி கழுத்தை அழுத்தியதாக அவர் ஒப்புக்கொண்டார் என்று அவர் கூறினார், புத்ரா பெர்டானா மசூதிக்கு அருகிலுள்ள ஒரு பகுதிக்கு சந்தேக நபரை போலீசார் அழைத்துச் சென்றனர். அங்கு அவர் தனது  பொருட்களையும் எடுத்தார். தாமான்  புத்ரா பெர்டானாவில் உள்ள ஏரியில் எறிவதற்கு முன்பு பாதிக்கப்பட்டவரின் மொபைல் போனை பாறையைப் பயன்படுத்தி சந்தேகநபர் அழித்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

விவாகரத்து கோரி தாக்கல் செய்ய விரும்புவதாக கடும் வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட்டதால் அவர் அவளுடன் கோபமடைந்ததால் அவர் அவளை கழுத்தை நெரித்ததாக சந்தேக நபர் பொலிஸாரிடம் தெரிவித்தார். அவர் அசைவில்லாமல் இருக்கும் வரை கிட்டத்தட்ட 10 நிமிடங்கள் கழுத்தை நெரித்துக் கொன்றதாக அவர் எங்களிடம் கூறினார். அவளை அழைத்துச் சென்று, மாலை 4.30 மணியளவில் அவளை ஓட்டுநர்கள் இருக்கைக்கு மாற்றினார்  என்று அவர் கூறினார்.  அத்தம்பதியருக்கு  14 வயது மகள் உள்ளார். மேலதிக விசாரணைகளுக்கு உதவ சந்தேக நபர் ஆகஸ்ட் 6 ஆம் தேதி வரை தடுப்பு காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளதாக ஏசிபி வான் கமருல் அஸ்ரான் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here