கோவிட் -19 : உத்திரபிரதேச அமைச்சர் கமல் ராணி மரணம்

புதுடில்லி:  இந்தியாவின் வடக்கு மாநிலமான உத்தரபிரதேச அமைச்சர் கமல் ராணி கோவிட் -19 காரணமாக ஞாயிற்றுக்கிழமை காலமானார் என்று மாநில அரசின் செய்தித் தொடர்பாளர் உறுதிப்படுத்தினார். அவர் மாநில தலைநகர் லக்னோவில் உள்ள ஒரு மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருவதாக கூறப்படுகிறது. கோவிட்-19 தொற்றினால் மரணமடைந்த முதல் அரசியல்வாதி இவர் ஆவார்.

62 வயதில், கமல் ஜூலை 18 அன்று கொரோனா வைரஸ்  உறுதி செய்யப்பட்டது. அவர் உத்தரப்பிரதேச அரசில் தொழில்நுட்ப கல்வி அமைச்சராக பணியாற்றினார். அவரது மறைவுக்கு மாநில முதல்வர் யோகி ஆதித்யநாத் தனது இரங்கலைத் தெரிவித்தார். ஒரு உறுதியான அரசியல் தலைவரை அரசு இழந்துவிட்டது என்று கூறினார். இந்திய அதிபர் ராம்நாத் கோவிந்த் டுவீட் செய்ததாவது: உத்தரபிரதேச அரசாங்கத்தின் அமைச்சரவை மந்திரி கமல் ராணியின் அகால மரணத்தால் வருத்தமடைந்துள்ளார். அடிமட்டத்தில் மக்களுக்கு சேவை செய்வதில் மரியாதைக்குரியவர், அவர் மக்களவையில் இரண்டு முறை  நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக பணியாற்றியுள்ளார். நாட்டில் இதுவரை 37,364 பேர் கோவிட் -19 இறந்துள்ளனர்.  பாதிக்கப்பட்டவர்களின் மொத்த எண்ணிக்கை 1,750,723 ஆகும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here