கோவிட்-19: இளஞ்சிவப்பு கைப்பட்டை அணிந்த தம்பதியரிடம் போலீஸ் விசாரணை

 ஜார்ஜ் டவுன்: கோவிட் -19 க்கான வீட்டு தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்பட்ட தனிநபர்கள் அணிந்திருப்பதைப் போலவே, இளஞ்சிவப்பு  கைப்பட்டை அணிந்து வெளியே சென்ற தம்பதியரை போலீசார் அடையாளம் கண்டுள்ளனர். இது தவறான அடையாளத்திற்கான ஒரு விஷயமாக மாறியது. ஏனெனில் அவற்றின்  அந்த கைப்பட்டை உண்மையில் வாடிக்கையாளர்களுக்காக வழங்கிய நுழைவு குறிகாட்டிகளாக இருந்தன.

சம்பந்தப்பட்ட  அவர்கள் காவல் நிலையத்திற்கு அழைக்கப்பட்டனர். அங்கு அவர்களின் அறிக்கைகள் பதிவு செய்யப்பட்டன. அவர்களைப் பொறுத்தவரை, அவர்கள் அன்றைய தினம் ஊரில் உள்ள ஒரு செல்ல பிராணி கடைக்குச் சென்றிருந்தனர். மேலும் ஒவ்வொருவருக்கும் கடைக்குள் நுழைவதற்கு முன்பு இளஞ்சிவப்பு கைப்பட்டை  வழங்கப்பட்டது.

இருவரும் இரவின் பிற்பகுதியில் கடைக்குத் திரும்ப விரும்பியதால் அவர்கள் மணிக்கட்டில் இருந்து பட்டையை அகற்றவில்லை. பின்னர் அவர்கள் பிற்பகல் 3 மணியளவில் டிக்கெட்டுகளுக்காக வரிசையில் நிற்க பினாங்கு மலைக்குச் சென்றனர், ஆனால் ஒரு மணி நேரம் காத்திருந்தபின்னர் அவர்கள் தங்கள் திட்டங்களை ரத்துசெய்து அதற்கு பதிலாக ஒரு வணிக வளாகத்திற்குச் சென்றனர். சுகாதார அமைச்சகத்துடனான தகவலின் படி இருவரும் கண்காணிப்பில் (PUS) நபர்களாக பட்டியலிடப்படவில்லை என்றும், தம்பதியினர் நாட்டை விட்டு வெளியேறவில்லை என்றும் கண்டறியப்பட்டது என்று ஏசிபி சோஃபியன் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here