இரண்டாவது அலை உருவாகுமா? முன்னணி பணியாளர்கள் அச்சம்

பெட்டாலிங் ஜெயா: மலேசியாவில் கோவிட் -19 தொற்று உச்சத்தில் இருந்த நாட்களுடன் ஒப்பிடும்போது தற்போது  சுகாதார முன்னணியில் இருப்பவர்களின் கவனத்தை ஓரளவு குறைத்துவிட்டது. ஆனால் அவற்றின் பணிகள் இப்போது வரை இடைவிடாமல் உள்ளன. உண்மையில், அவர்கள் ஒரு புதிய அலை நோய்த்தொற்றின் சாத்தியத்திற்காக அதிக எச்சரிக்கையுடன் இருக்கிறார்கள்.

“நாங்கள் இப்போது வெளிநாட்டு திரும்பியவர்கள் மீது கவனம் செலுத்துகிறோம். அவர்கள் இரண்டாவது கோவிட் -19 சோதனை செய்ய வேண்டும் மற்றும் தனிமைப்படுத்தலின் போது தேவையான உதவிகளை செய்ய வேண்டும் என்கிறார் சுகாதார கண்காணிப்பளரான மஸ்துரா மன்சோர். உண்ணாவிரத மாதத்தில், முழு பிபிஇயில் நாங்கள் பல மணி நேரம் வெயிலில் இருந்ததால் விழுங்குவதற்கு எந்த உமிழ்நீரும் இல்லை என்று உணர்ந்தோம் என்று அவர் நேற்று கூறினார்.

ஒரு சுகாதார ஆய்வாளராக தனது பங்கு சாத்தியமான  சம்பவங்களை விசாரிக்கவும் உறுதி செய்யப்பட்ட உள்ள இடங்களில் தொடர்பு தடமறிதல் மற்றும் ஆய்வுகளை நடத்தவும்  அதே போல் கோவிட் -19 மாதிரிகளை எடுத்துக் கொள்ளவும், தனிமைப்படுத்தப்பட்ட சம்பவங்களை கண்காணிக்கவும் தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டவர்களை  மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்படுவதை உறுதிப்படுத்த வேண்டும்  மஸ்துரா கூறினார்.

நாங்கள் உறுதி செய்யப்பட்ட சம்பவங்களை தேட வேண்டியிருந்தபோது இது சவாலானது.  குறிப்பாக தகவல்தொடர்பு தடை காரணமாக வெளிநாட்டினரை உள்ளடக்கியதாகவும்  கண்டுபிடிக்க கடினமாக இருந்த பெயர்கள் மற்றும் எங்களிடமிருந்து மறைத்த உறுதி செய்யப்பட்ட சம்பவங்களால் மிகுந்த சவாலை எதிர்நோக்கினோம் என்றார். காவல்துறை எங்களுக்கு பேருதவியாக இருந்தனர்  என்றார்

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here