நாடாளுமன்ற கூட்டத்தில் மின் சுருட்டு – மன்னிப்புக் கோரினார் வெளியுறவுத் துறை அமைச்சர்

கோலாலம்பூர்: வெளியுறவுத்துறை அமைச்சர் டத்தோஶ்ரீ  ஹிஷாமுடீன் ஹுசைன் நாடாளுமன்ற நடவடிக்கைகளின் போது மின் சுருட்டு பயன்படுத்திய  ஒரு வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் பரவியுள்ளது. நாடாளுமன்ற நடவடிக்கைகளின் போது போக்குவரத்து அமைச்சர் டத்தோஶ்ரீ டாக்டர் வீ கா சியோங் பேசிக் கொண்டிருந்தபோது, ​​ஹிஷாமுடீ ன் அவரது முகக்கவசத்திற்கு  பின்னால் மின் சுருட்டு பயன்படுத்தி இருக்கிறார். எட்டு விநாடி வீடியோ திங்களன்று (ஆக. 3) டாக்டர் வீ தனது உரையை நிகழ்த்தியபோது எடுக்கப்பட்டதாக நம்பப்பட்டது.

எவ்வாறாயினும், ஹிஷாமுடீன் டுவிட்டரில் மன்னிப்பு கேட்டார், மேலும் நாடாளுமன்ற நடவடிக்கைகளின் போது பயன்படுத்த மாட்டேன் என்று உறுதியளித்தார். மன்னிக்கவும், நான் உணரவில்லை – இது ஒரு புதிய பழக்கம். நான் மக்களவையிடம் மன்னிப்பு கேட்கிறேன். அதை மீண்டும் செய்ய மாட்டேன் என்று உறுதியளிக்கிறேன் என்று அவர் டுவீட் செய்துள்ளார்.

நாடாளுமன்றத்தில் புகைபிடிப்பது கண்டிப்பாக தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது மற்றும் பக்காத்தான் ஹராப்பனின் முன்னாள் நிர்வாகத்தின் போது அச்சட்டம் கடுமையாக்கப்பட்டது.  அங்கு முன்னாள் சுகாதார அமைச்சர் டத்தோஶ்ரீ  டாக்டர் ஸுல்கிப்ளி அஹ்மத் நாடாளுமன்றத்தை புகைபிடிக்காத பகுதியாக அக்டோபர் 2018 இல் அறிவித்தார். சட்டத்தை மீறும் எவரையும் அதிகபட்சமாக  இரண்டுமாத சிறைத்தண்டனை மற்றும்   500 வெள்ளி முதல்  கலவை RM10,000 வரை அபராதம் விதிக்கலாம் அல்லது இரண்டும் வழங்கப்படலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here