முன்னுரிமை மைசெஜ்தெரா – ஆனால் நீங்கள் விவரங்களை எழுதலாம்

ஈப்போ: வணிக வளாகங்களில் அல்லது தனிப்பட்ட விவரங்களை பதிவு செய்ய வேண்டிய பகுதிகளில் நுழைவோர் மைசெஜ்தெரா பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தி அவ்வாறு செய்யலாம் அல்லது அவற்றின் விவரங்களை ஒரு பதிவு புத்தகத்தில் எழுதலாம். எந்தவொரு முறையும் ஏற்றுக்கொள்ளத்தக்கது என்பதால் இரண்டையும் செய்ய வேண்டிய அவசியமில்லை என்று துணை பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் துணை ஆணையர் டத்தோ கோ பூன் கெங் கூறினார்.

முன்னுரிமை MySejahtera ஐப் பயன்படுத்தி (அவர்களின் மொபைல் சாதனங்களில்) ஸ்கேன் செய்வது (QR குறியீடு). இருப்பினும், தனிநபருக்கு மொபைல் போன் இல்லையென்றால், அவர்கள் தங்கள் விவரங்களை பதிவு புத்தகத்தில் எழுத வேண்டும்.  மக்களிடையே சில குழப்பங்கள் நிலவுவதால் இந்த விவகாரம் குறித்து கருத்து கேட்கப்பட்ட பின்னர் டி.சி.பி கோ இதனை தெரிவித்தார்.

கியூஆர் குறியீட்டை ஸ்கேன் செய்தவர்களுக்கு ஸ்கிரீன் ஷாட்டை வைத்திருக்கவும் அவர் அறிவுறுத்தினார். எனவே போலீசார் சோதனைக்கு வரும்போது, ​​அவர்கள் ஆதாரம் தயாரிக்க முடியும். கடைக்காரர் வெப்பநிலையை ஸ்கேன் செய்து 37.5 below C க்கும் குறைவாக இருப்பதை உறுதிப்படுத்தும் வரை வாடிக்கையாளர்கள் உள்ளே செல்ல அனுமதிக்கப்படுவார்கள்  என்று அவர் கூறினார்.

ஒரு தனி நபர் முகக்கவசம் அணியாதவர்களுக்கு காவல்துறை இன்னும் RM1,000 அபராதம் விதிக்கவில்லை என்று கூறினார். நாங்கள் மக்களுக்கு அறிவுரைகளை மட்டுமே வழங்குகிறோம். எந்த முன்னேற்றமும் இல்லை என்றால், நாங்கள் கடுமையான நடவடிக்கை எடுப்போம்  என்று அவர் கூறினார். கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுக்க பொதுப் போக்குவரத்திலும் நெரிசலான பொதுப் பகுதிகளிலும் முகக்கவசம் பயன்பாடு இப்போது கட்டாயமாக உள்ளது. இணங்கத் தவறினால் RM1,000 வரை அபராதம் விதிக்கப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here