சரியான ஆவணங்கள் இல்லாததால் இரண்டு டேங்கர்கள் தடுத்து வைப்பு

கோத்தா திங்கி: மலேசிய கடல்சார் அமலாக்க நிறுவனம் (எம்.எம்.இ.ஏ) கிழக்கு ஜோகூர்  சரியான ஆவணங்கள் இல்லாத இரண்டு  கப்பல் டேங்கர்களை தடுத்து வைத்துள்ளது. எம்எம்இஏ தஞ்சோங் செடிலி கடல் மண்டல இயக்குனர் கடல்சார் கேப்டன் முகமட் சுல்பாட்லி நயன் கூறுகையில் வெள்ளிக்கிழமை மேற்கொள்ளப்பட்ட பரிசோதனையின் போது மலபோ, ஈக்வடோரியல் கினியாவில் (ஆப்பிரிக்காவின் மேற்கு கடற்கரையில் ஒரு சிறிய நாடு) பதிவு செய்யப்பட்ட கப்பல்கள், இந்தோனேசிய அனைத்து குழுவினரால் இயக்கப்படுகின்றன. 24  வயது முதல் 47 வயதிலான கப்பல்களில் முறையே ஆறு மற்றும் எட்டு ஆண்கள் இருந்தனர்

அவர்கள் கப்பல்களின் காப்பீட்டுக் கொள்கைகளை தயாரிக்கத் தவறிவிட்டனர், மேலும் அனுமதியின்றி நங்கூரமிட்டதற்காக ஒரு குற்றத்தைச் செய்ததாகவும் கண்டறியப்பட்டது என்று அவர் கூறினார். குற்றங்களுக்காக 1952 ஆம் ஆண்டு வணிகக் கப்பல் கட்டளைச் சட்டத்தின் பிரிவு 361 (1), பிரிவு 338 (ஏ) மற்றும் பிரிவு 491 பி (1) (எல்) ஆகியவற்றின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக முகமட் சுல்பாட்லி தெரிவித்தார். MMEA தொடர்ந்து இதுபோன்ற குற்றங்களை தீவிரமாக எடுத்துக்கொள்கிறது.

கப்பல் ஆபரேட்டர்கள் மற்றும் கப்பல் உரிமையாளர்கள் நீர் தொடர்பான எந்தவொரு நடவடிக்கைகளையும் மேற்கொள்வதற்கு முன்னர் கடல் துறையிலிருந்து தேவையான அனுமதி மற்றும் ஆவணங்களுக்கு விண்ணப்பிக்குமாறு நான் அறிவுறுத்துகிறேன் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here