அனைவரும் ஒன்றிணைந்து கோவிட் தொற்று சங்கிலியை உடைக்க வேண்டும் – பிரதமர்

பெட்டாலிங் ஜெயா: கோவிட் -19 பரிமாற்றங்களின் சங்கிலியை உடைப்பதில் தங்கள் பங்கினை வழங்க அனைத்து மலேசியர்களும் டான் ஸ்ரீ முஹைதீன் யாசின் நினைவுபடுத்துகிறார்.

கடந்த இரண்டு வாரங்களில், நாட்டில் சம்பவங்களின்  எண்ணிக்கை அதிகரித்து வருவதாகவும், இதனால் மூன்று மாவட்டங்கள் சிவப்பு மண்டலங்களாக அறிவிக்கப்படுகின்றன – அதாவது கெடாவில் கோத்தார் செடார், அதே போல் சபாவில் லஹாட் டத்தோ மற்றும் தவாவ் ஆகியவைகளாகும்.

“கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுப்பதில் நாடு வெற்றிகரமாக இருந்தபோதிலும், சாதகமான சம்பவங்களின் எண்ணிக்கை சமீபத்தில் அதிகரித்து வருவதால் நான் கவலைப்படுகிறேன்” என்று செவ்வாயன்று நாட்டின் தற்போதைய கோவிட் -19 நிலைமை குறித்த சிறப்பு உரையில்  அவர் கூறினார்.

கடந்த 14 நாட்களில் மொத்தம் 615 புதிய சம்பவங்கள் கண்டறியப்பட்டுள்ளன என்று அவர் கூறினார். உலகளாவிய அளவில் கிடைக்கும் தகவல்களின் அடிப்படையில், தொற்றுநோய் இன்னும் அதிகமாக இருக்கிறது. மேலும் இது நீண்ட காலமாக தொடரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது என்று முஹைதீன் கூறினார்.

செவ்வாய்க்கிழமை வரை, நாட்டில் மொத்தம் 9,969 நேர்மறை வழக்குகள் கண்டறியப்பட்டுள்ளன, இதில் 128 இறப்புகள் அல்லது 1.28% விழுக்காடாக உள்ளன. நாட்டில் இன்னும் 11  கொத்துகள் உள்ளன. மேலும் 97 கிளஸ்டர்கள் முடிந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளன. கடந்த 14 நாட்களில் மொத்தம் 615 புதிய சம்பவங்கள் கண்டறியப்பட்டுள்ளன என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here