சபாஹான்களுக்காக “அக்கு ஜன்ஜி” – பெரிகாத்தான் நேஷனல் வெளியிட்டது

கோத்த கினபாலு: பெரிகாத்தான் நேஷனல் மற்றும் அதன் கூட்டாளர்கள் சபாஹான்களுக்காக ஒரு “அக்கு ஜன்ஜி” (உறுதிமொழி) அறிக்கையை வெளியிட்டுள்ளனர். செப்டம்பர் 26 ஆம் தேதி வரும் 16ஆவது மாநிலத் தேர்தலில் வெற்றி பெற்றால் இது நிறைவேற்றப்படும்.

மலேசியா ஒப்பந்தம் 1963 (MA63) இன் படி சபாவின் உரிமைகளைப் பாதுகாப்பதில் கவனம் செலுத்தும் ஒன்பது புள்ளிகளுடன் அக்கு ஜன்ஜி வருகிறது. இது ஒரு சிறந்த மற்றும் நியாயமான தலைமைத்துவத்தை உருவாக்குகிறது. அனைவருக்கும் செழிப்பு மற்றும் மலேசியர்களிடையே ஒற்றுமை ஆகியவை உள்ளடக்கியது.

MA63 குறித்து, புதன்கிழமை (செப்டம்பர் 16) இரவு இதைப் பற்றியும் அதை நடைமுறைப்படுத்துவது பற்றியும் ஒரு தெளிவான மற்றும் விரிவான அறிவிப்பை வெளியிடுவேன் என்றார். முன்னோடியில்லாத வகையில் இப்போது கோவிட் -19 தொற்றுநோயைப் போல, மக்களைக் கையாளவும் உதவவும் அசாதாரண நடவடிக்கைகள் எடுக்கப்படுவதாக அவர் கூறினார்.

அதனால்தான் இந்த அக்கு ஜன்ஜியை நாங்கள் வைத்திருக்க வேண்டும். இதன்மூலம் நாங்கள் வழங்க வேண்டியவற்றிலிருந்து அனைவருக்கும் பயனடைய முடியும் என்று முஹைதீன் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here