முகக்கவசம் அணியாமல் இருக்க நொண்டி சாக்குளை இனி ஏற்க முடியாது

ஈப்போ: முகக்கவசத்தை கொண்டுவர மறந்துவிடுவது அல்லது மூச்சுத்திணறல் இருப்பதாகக் கூறுவது போன்ற நொண்டிச் சாக்குகள் இனி பொறுத்துக் கொள்ளப்படாது.

பல மாநிலங்களில் உள்ள அதிகாரிகள் பொதுமக்கள் தங்கள் பாதுகாப்பைக் கைவிட்டதாகக் குறிப்பிட்டுள்ளனர். மேலும் மீட்பு இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் (எம்.சி.ஓ) கீழ் நிலையான இயக்க முறைமையை (எஸ்ஓபி) பின்பற்றத் தவறியவர்கள் மீது அவர்கள் கடுமையாக நடவடிக்கை எடுப்பர்.

பேராக் துணை போலீஸ் தலைவர்  டத்தோ கோ பூன் கெங், அங்கு கோவிட் -19 கிளஸ்டர்கள் இல்லாததால் அவர்கள் பாதுகாப்பாக இருப்பதாக தவறாக கருதுபவர்கள் உள்ளனர்.

“அவர்கள் தங்கள் நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பங்களுக்கு நோயின் அறிகுறிகள் இல்லை என்று நினைத்து பொது இடங்களுக்குச் செல்கிறார்கள். எனவே அவர்கள் பாதுகாப்பாக உணர்கிறார்கள் மற்றும் SOP ஐப் பின்பற்ற மறுக்கிறார்கள்,” என்று அவர் கூறினார்.

அவர்கள் பிடிபட மாட்டார்கள் அல்லது காவல்துறையினருடன் “மறைக்க மற்றும் தேட” முயற்சிக்க மாட்டார்கள் என்று அவர்கள் நினைக்கிறார்கள் என்று  கோ கூறினார். அவர்கள் பிடிபடும்போது, ​​அவர்கள் எல்லா வகையான சாக்குகளையும் வழங்குகிறார்கள், என்றார்.

அவர்கள் முகக்கவசத்தை கொண்டு வர மறந்துவிட்டதாகவும் ஒரு வாய்ப்பு வழங்கப்பட வேண்டும் என்று கெஞ்சுவதாகவும் அவர்கள் கூறுவார்கள் என்று அவர் கூறினார். எஸ்ஓபி இணக்கத்தை கண்காணிக்க மாநிலத்தில் சுமார் 500 போலீசார் குழுக்களாக நிறுத்தப்பட்டுள்ளதாகவும் ஒரே நாளில் 100 சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டுள்ளதாகவும் கோ குறிப்பிட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here