போலி வேலை அனுமதி மற்றும் போலி லைசன்ஸ் வைத்திருந்த இருவர் கைது

ஜோகூர் பாரு: இங்குள்ள ஸ்கூடாய் டோலில் (தென்பகுதி) ஓப்ஸ் பெர்டகங்கான் நடவடிக்கையின் போது அவர்களில் ஒருவர் போலி ஓட்டுநர் உரிமம் மற்றும் பணி அனுமதி பெற்றிருப்பதைக் கண்டறிந்த இரண்டு இந்திய நாட்டினரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோ அயோப் கான் மைடின் பிச்சை கூறுகையில், 40 மற்றும் 28 வயதுடைய சந்தேக நபர்கள் கிள்ளானில் இருந்து ஜோகூர் வரை ஒரு வருடத்திற்கும் மேலாக லோரிகளை ஓட்டி வருகின்றனர்.

“40 வயதான சந்தேக நபர் தனக்கு கிள்ளானில் உள்ள சாலைப் போக்குவரத்துத் துறையிலிருந்து (ஜேபிஜே) உரிமம் கிடைத்ததாகக் கூறினார். ஆனால் எங்கள் விசாரணையில் அந்த உரிமம் போலியானது என்று தெரியவந்தது.

“இதற்கு முன்னர் இதேபோன்ற சில வழக்குகள் உள்ளன. இந்த விஷயத்தை விசாரிக்க நாங்கள் ஜே.பி.ஜே மற்றும் சிலாங்கூர் போலீசாருடன் இணைந்து செயல்படுவோம், ஏனென்றால் இதுதான் இன்று நாங்கள் பிடிக்க முடிந்தது; வியாழக்கிழமை (செப்டம்பர் 17) ஓப்ஸ் பெர்டகங்கன் நடவடிக்கைக்குப் பிறகு செய்தியாளர்களால் சந்தித்தபோது அவர் கூறினார். இன்னும் பலர் இருக்கிறார்கள் (போலி உரிமம் கொண்ட ஓட்டுநர்கள்).

லோரி ஓட்டுநர்களாக பணிபுரியும் வெளிநாட்டு தொழிலாளர்களுக்கு போலி ஓட்டுநர் உரிமங்களை விற்கும் சிண்டிகேட் சாத்தியத்தை காவல்துறை நிராகரிக்கவில்லை என்றும்  அயோப் கூறினார்.

சாலை போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 108 (3) (g) இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது. இது RM5,000க்கு மிகாமல் அபராதம் அல்லது ஒரு வருடம் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது இரண்டும் தண்டனை விதிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here