போலீசாருக்கு காயம் விளைவித்து தப்பிய ஆடவர் கைது

ஷா ஆலம்: பெர்சியாரான் மொக்தார் தஹாரியுடன் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் சம்பந்தப்பட்ட விபத்து தொடர்பாக இந்தோனேசிய நபர் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

வைரஸாக மாறிய வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 18) சம்பவத்தில், காவல்துறையினர் நடத்திய சாலை தடுப்பு சோதனையின் போது புரோட்டான் வீரா காரை ஓட்டி வந்த ஆடவரிடம் காரை நிறுத்துமாறு காவல்துறையினரால் கட்டளையிடப்பட்டாலும், வேகமாகச் செல்வதற்கு முன்பு மோட்டார் சைக்கிளில் ஓடுவதையும் ஓட்டுநர் நிறுத்தவில்லை.

மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநரான இன்ஸ்ப் இஸ்மாயில் அவுன், 55, அவரது கால்களில் காயம் ஏற்பட்டது. காலை 8.10 மணியளவில் இந்த சம்பவத்தின் போது இன்ஸ்பெக்டர் சாதாரண உடைகள் அணிந்திருத்தாகவும் அவர் போக்குவரத்து நடவடிக்கைகளை கண்காணிப்பதாக ஷா ஆலம் ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் பஹாருடீன் மாட் தைப் தெரிவித்தார்.

உள்ளே இருக்கும் வெளிநாட்டவர்கள் என்று நம்பப்படும் இரண்டு நபர்களுடன் புரோட்டான் வீரா வேகமாகச் செல்வதற்கு முன்பு போலீஸ்காரரிடம் மோதியது. இந்த சம்பவத்தை சம்பவ இடத்தில் பல போலீசார் கண்டனர்,” என்று அவர் கூறினார்.

ஷா ஆலம் சிஐடி மற்றும் போக்குவரத்து விசாரணை மற்றும் அமலாக்கப் பணியாளர்கள் அடங்கிய சிறப்பு பணிக்குழு சம்பந்தப்பட்ட குற்றவாளிகளைக் கண்டுபிடிக்கத் தொடங்கியது என்று ஏசிபி பஹாருதீன் மேலும் கூறினார்.சனிக்கிழமை இரவு 7 மணியளவில் டேசா மெந்தாரியில் உள்ள ஒரு குடியிருப்பில் பணிக்குழு சோதனை நடத்தியது மற்றும் இந்தோனேசிய மனிதரை கைது செய்தது. விபத்து ஏற்படுத்தி இருப்பதாக நம்பப்படும் புரோட்டான் வீராவையும் நாங்கள் கைப்பற்றியுள்ளோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here