அன்வாருக்கு ஆதரவு: பி.என் தனது எம்.பி.களை தடுக்காது- ஜாஹிட்

பெட்டாலிங் ஜெயா: பி.கே.ஆர் தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிமை பிரதமராக ஆதரிக்க விரும்பும் தனது  நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களை அம்னோ தடுக்காது  என்று டத்தோ ஶ்ரீ அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடி (படம்) தெரிவித்துள்ளார்.

சில அம்னோ மற்றும் பாரிசன் நேஷனல் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் அன்வாருக்கு தங்கள் ஆதரவை வெளிப்படுத்தியதாக தங்களுக்கு தகவல் கிடைத்ததாக அம்னோ தலைவரான அவர் தெரிவித்தார். அவர்களின் நிலைப்பாட்டை நான் மதிக்கிறேன்  என்று ஜாஹிட் புதன்கிழமை (செப்டம்பர் 23) கூறினார்.

அம்னோவும் பாரிசனும் பெரிகாத்தான் நேஷனலின் கூறுகள் அல்ல. ஆனால் அதை நாடாளுமன்றத்தில் ஆதரித்தனர் என்று ஜாஹித் மேலும் கூறினார்.

தனிப்பட்ட நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் ஆதரவின் அடிப்படையில் மட்டுமே பெரிகாத்தான் நேஷனல் உருவாக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார். முன்னதாக போர்ட்டிக்சன் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் நடத்திய செய்தியாளர் சந்திப்பைத் தொடர்ந்து வந்ததாக ஜாஹித் கூறினார்.

பத்திரிகையாளர் சந்திப்பின் போது, ​​அன்வர் அடுத்த அரசாங்கத்தை அமைப்பதற்கு “வலுவான மற்றும் வலிமையான பெரும்பான்மை” இருப்பதாகக் கூறினார். இருப்பினும், அவர் தன்னிடம் உள்ள  நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் எண்ணிக்கையை வெளிப்படுத்தவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here