நீதிமன்ற வளாகத்தில் இருந்து தப்பித்த பெண் கைது

குவாந்தான்: செப்டம்பர் 14ஆம் தேதி ரவூப் நீதிமன்றத்தில் இருந்து தப்பிய பெண் கைதி வியாழக்கிழமை (செப்.24) ஆம் அவரது கூட்டாளியுடன் சேர்ந்து கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். அவர்கள் தப்பிக்க பயன்படுத்தப்பட்ட மோட்டார் சைக்கிளும் பறிமுதல் செய்யப்பட்டதாக சுப் காமா அசுரல் தெரிவித்தார்.

கைவிலங்கிடப்பட்ட சைதாதினா, பின்னர் மோட்டார் சைக்கிளில் குதித்து, அவர்கள் ரவூப் நீதிமன்றத்தின் வாகன நிறுத்துமிடத்திலிருந்து வெளியேறினர். அன்று அவர் (செப்டம்பர் 14) போதைப்பொருள் பாவனைக்கு உட்படுத்தப்பட்டார்.

சைதாதினா மற்றும் அவரது 22 வயது கூட்டாளியான மொஹமட் ரெஜாப் அலி, அவரது காதலன் என்று நம்பப்படுகிறது. இதற்கு முன் பல குற்றவியல் பதிவுகள் இருந்தன.

அவர்கள் இருவருக்கும் சட்டபூர்வமான அச்சத்தை எதிர்ப்பதற்காக அல்லது தடுத்ததற்காக மேலதிக விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்படும் என்று  காமா அஸுரல் கூறினார். போலீஸ் நடவடிக்கையின்போதும் பொதுமக்கள் செய்த உதவிகளுக்கு அவர் நன்றி தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here