போதைப் பொருள்: 3 பிள்ளைகளுக்கு தாய் உள்ளிட்ட 6 பேர் கைது

மலாக்கா: கோத்தா லஷ்மணா ஜாலான் சையத் அப்துல் அஜீஸில் மலாக்கா சாலை போக்குவரத்துத் துறை (ஜேபிஜே) செப்டம்பர் 24 இரவு நடத்திய சாலை தடுப்பில் மூன்று பிள்ளைகளுக்கு தாய் ஒருவர் உட்பட 6 பேர் போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்களுக்காக கைது செய்யப்பட்டனர். இரவு

தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளவர்கள் 23 முதல் 43 வயதுடையவர்கள் என்று மலாக்கா ஜேபிஜே இயக்குனர் முமகட்  ஃபிர்தரோஸ் ஷெரீப் கூறினார். அவர்களில் நான்கு பேர் மெத்தாம்பேட்டமைனுக்கும் ஒருவர்  கஞ்சா,  மற்றொருவர் ஹெராயின்  ஆகிய போதைப் பொருள் உட்கொண்டது உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.

“தடுத்து வைக்கப்பட்டவர்களில் ஒருவர் ஒரு தொழிலதிபர் மற்றும் செல்லுபடியாகும் உரிமம் இல்லாமல் வாகனம் ஓட்டியதுடன், போதைப்பொருள் வைத்திருப்பதாக சந்தேகிக்கப்படுகிறது. தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ள அனைவருமே மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக போலீசில் ஒப்படைக்கப்படுவார்கள்” என்று சாலை தடை நடவடிக்கைக்கு பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

முன்னதாக, இரவு 8.30 மணி முதல் நள்ளிரவு வரை ஒருங்கிணைந்த நடவடிக்கையில் மொத்தம் 103 பணியாளர்கள் மற்றும் பல்வேறு துறைகள் மற்றும் நிறுவனங்களைச் சேர்ந்த அதிகாரிகள் ஈடுபட்டனர்.

மொத்தம் 528 வாகனங்கள் பரிசோதிக்கப்பட்டன. அதில் கார் கண்ணாடி டிண்டர் தொடர்பான குற்றங்கள் 103 சேர்மங்களுடன் அதிக எண்ணிக்கையை பதிவு செய்துள்ளன.  அதன்பிறகு 32 செல்லுபடியாகும் உரிமம் இல்லாமல் வாகனம் ஓட்டியது.

செல்லுபடியாகும் சாலை வரி இல்லாமல் வாகனம் ஓட்டுதல், பதிவு எண் தொடர்பான குற்றங்கள் மற்றும் எச்.ஐ.டி விளக்குகளைப் பயன்படுத்துதல் உள்ளிட்ட பிற குற்றங்கள் என்று அவர் கூறினார்.- பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here