2021 வரவு செலவு பட்ஜெட்டில் அரசு ஊழியர்களுக்கு போனஸ்: கியூபெக்ஸ் வேண்டுகோள்

ஈப்போ: அரசு ஊழியர்களுக்கு ஊழியர் தொழிற்சங்கங்களின் காங்கிரஸ் (கியூபெக்ஸ்) இந்த ஆண்டு  போனஸ் வழங்குவதை 2021 வரவுசெலவுத் திட்டத்தில் அரசாங்கம் பரிசீலிக்க வேண்டும் என்று விரும்புகிறது.

போனஸ் எத்தனை மாதங்கள் இருக்க வேண்டும் என்பதை முன்வைக்க விரும்பவில்லை என்று அதன் தலைவர் அட்னான் மாட் கூறினார். ஆனால் அரசு ஊழியர்களின் மாத வருமானத்திற்கு ஏற்ப இது வழங்கப்படும் என்று நம்புகிறேன்.

அரசு ஊழியர்களுக்கு போனஸ் கிடைத்ததிலிருந்து  காலம் கடந்து விட்டது என்றும் வழக்கமாக, பள்ளிகள் மீண்டும் திறக்கப்படுவதற்கு முன்னர் ஆண்டு இறுதியில் அவர்களுக்கு சிறப்பு ஒதுக்கீடு வழங்கப்படும் என்றும் அவர் கூறினார்.

ஊழியர்கள் போனஸைப் பெறுவதற்கான நேரம் இது, இந்த தாழ்மையான கோரிக்கையை பிரதமர் பரிசீலிப்பார் என்று நம்புகிறேன். நாங்கள் (அரசு ஊழியர்கள்), அரசாங்கங்களில் மாற்றம் இருந்தபோதிலும், இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் போது (எம்.சி.ஓ) எங்களிடமிருந்து எதிர்பார்த்ததைப் போலவே தொடர்ந்து பணியாற்றுகிறோம்.

இவ்வாறு ஊழியர்கள் ஒரு சிறப்பு ஒதுக்கீட்டிற்கு பதிலாக ஒரு போனஸுக்கு தகுதியானவர்கள் என்று அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். இங்குள்ள மாநில வனவியல் துறை மண்டபத்தில் நடைபெற்ற தீபகற்ப மலேசியா மலாய் வனத்துறை அதிகாரிகளின் ஒன்றியத்தில் பேசினார்.

பட்ஜெட் அறிவிப்பின் போது, ​​குறைந்தபட்ச ஊதிய பிரச்சினையையும் அரசாங்கம் மதிப்பாய்வு செய்யும் என்றும் அட்னான் நம்பினார்.

புதிய RM2,208 வறுமைக் கோட்டின் வெளிச்சத்தில், இந்த விஷயத்தை மறுபரிசீலனை செய்ய வேண்டும் என்றார். வாழ்க்கைச் செலவு அதிகரிப்பு மற்றும் எதிர்பாராத கோவிட் -19 தொற்றுநோயால் இது ஏராளமான மக்களின் வாழ்க்கையையும் ஊழியர்களையும் பாதித்துள்ளது.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here