இன்று 287 பேருக்கு கோவிட்-19 தொற்று

புத்ராஜெயா: மலேசியா 287 புதிய கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுகளை வெள்ளிக்கிழமை (அக். 2) உறுதிப்படுத்தியது. இது நாட்டில் தொற்றுநோய்களின் தினசரி அதிகரிப்பு ஆகும்.

இது ஜூன் 4ஆம் தேதி 277 வழக்குகள் மற்றும் வியாழக்கிழமை 260 வழக்குகளை விட அதிகமாக உள்ளது என்று சுகாதார தலைமை  இயக்குநர்  டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா வெள்ளிக்கிழமை செய்தியாளர் கூட்டத்தில் தெரிவித்தார்.

இன்று 81 நோயாளிகளையும் வெளியேற்றியது. அதாவது மொத்த மீட்டெடுப்புகளின் எண்ணிக்கை 10,095 அல்லது 85.76% என்ற விகிதத்தில் உள்ளது. நாட்டில் மொத்தமாக செயலில் உள்ள சம்பவங்களின் எண்ணிக்கை இப்போது 1,540 சம்பவங்களாக உயர்ந்துள்ளது.

ஒட்டுமொத்தமாக, ஜனவரி மாதம் தொடங்கியதில் இருந்து நாட்டின் மொத்த வழக்குகளின் எண்ணிக்கை 11,771 ஆகும். தற்போது, ​​22 பேர் தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். அவர்களில் நான்கு பேருக்கு வென்டிலேட்டர் ஆதரவு தேவைப்படுகிறது.

எந்தவொரு உயிரிழப்பும் ஏற்படவில்லை, அதாவது நாட்டில் கோவிட் -19 இறப்பு எண்ணிக்கை 136 ஆக அல்லது 1.35% என்ற விகிதத்தில் உள்ளது. இன்று இறப்பு எதுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை. அதனால் இறப்பு 136ஆக நீட்டிக்கிறது

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here