பராமரிப்பு இல்ல மாற்றத்தை விரும்பாத இரு சிறுவர்கள் தப்பி ஓட்டம்

கோம்பாக்: நீதிமன்றம் விசாரணைக்கு முந்தைய  நாளில் இரண்டு குழந்தைகள் அ இல்லத்திலிருந்து தப்பி ஓடினர்.

பாத்திமா அஸ்ஸஹ்ரா அப்துல்லா 11, மற்றும் அவரது சகோதரர் ஆடம் டேனியல் அப்துல்லா ஒன்பது, செப்டம்பர் 30 அன்று ஒரு போலீஸ் புகார் வழங்கிய ஒரு ஊழியரால் காணாமல் போயுள்ளனர். செப்டம்பர் 29 அன்று உடன்பிறப்புகள் காணாமல் போயிருப்பதை கவனித்தபின் அவர் அவ்வாறு செய்தார்.

சிறுமியும் அவரது சகோதரரும் தங்களது புதிய பராமரிப்பு இடத்தை தீர்மானிக்க அக்டோபர் 1 ஆம் தேதி பெட்டாலிங் ஜெயா மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் இருக்கவிருந்தனர் என்று கோம்பாக் ஓசிபிடி உதவி ஆணையர் ஆரிஃபாய் தாராவே வெள்ளிக்கிழமை (அக். 2) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ஒரு புதிய வீட்டில் வைக்கப்படுவதில் அவர்கள் மகிழ்ச்சியடையவில்லை என்று ஒரு கடிதத்தை அந்தப் பெண் விட்டுவிட்டார். புதிய தங்குமிடம் (அவர்கள் குடியேறப்படுவார்கள்) மிகவும் வசதியானதாகக் கூறப்பட்டாலும், குழந்தை அவர்கள் விரும்புவது அவர்களின் தற்போதைய வீட்டிலுள்ள பராமரிப்பு மட்டுமே; ஆடம்பரமல்ல என்று கூறினார்.

காணாமல் போனவர்களை கண்டுபிடிக்க விசாரணை தொடங்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் இரண்டு குழந்தைகள் குறித்து ஏதேனும் தகவல் இருந்தால் உடனடியாக காவல்துறையினரை தொடர்பு கொள்ளுமாறு பொலிசார் பொதுமக்களை கேட்டுக்கொள்கிறார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here